Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukatili wa Police

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by step, Nov 1, 2011.

  1. s

    step Senior Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wana JF salaam
    Siku zote huwa ninawaza nafikiri pengine ni sahihi panahitaji utafiti tu mwepesi kupata takwimu muhimu. Inasemekana kuwa kadri jinsi polisi anavyokuwa katili (inhuman) na ndivyo elimu yake (Highest level of education ) inapumngua kwamfano ukifanya ranking ya ukatili kwa level Nne (Siyo katili, katili kidogo, Katili wa wastani na Katili sana) utapata uhusiano gani ? labda tuanze na wachache tunaowafahamu
    1. Katili sana
    2.katili wa wastani
    3. Katili kidogo
    4. Siyo katili
    Nawasilisha
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mh! wenye takwimu sahihi jamani!
     
Loading...