Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukatili huu!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaKiiza, Sep 29, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Jamani wewe unapopita mahali ukakuta watu wanampiga kibaka aliyekwapua simu wanamfanyia ukatil huu wewekama mwa JF unafanya nini??


    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nikiona jiwe karibu naongezea ili asiamuke kabisa. Washenzi sana hawa
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Loh! Sijategemea.
     
  4. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    si unaona anaitwa NTEMI
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wawapige miguu wasiwaue jamani....!
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wawakumbatie wawabusu jaman si kuwapiga
    then unampa chai anakunywa unamsindikiza kwake
     
  7. Charles Mtekateka

    Charles Mtekateka Verified User

    #7
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 276
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35



    Je wewe huwa hufanyi makosa? au wewe ni mtakatifu na je huyu kibaka sijui mwizi dhambi zake ndo KUBWA sana mpaka tusitishe maisha yake?
     
  8. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wazee mie nitakuwa different kidogo maana yamenitokea haya mambo 2009 nilipokuwa likizo homeland Bongo,jamani nilikuwa na gf wangu niko beach huko Kigamboni,tukiwa tumekaa jioni hivi kigiza kikianza walitokea jamaa 6 hivi wakawa poa tu ila mie nilishtukia deal nikamwambia bibie tuondoke ghafla walitoa visu na mapanga utadhani mie na mihela sana,wakanisearch kila mahali hadi walitaka kumbaka msichana wa watu,thank God nilikuwa ngangari ingawa walinijeruhi sana,Shukru mungu nilimpiga mmoja mwenye panga so nikalichukua wakakimbia zao ila walipora kila kitu...we acha tu...nikiona walahi ndo kwanza nanunua mafuta ya taa wachome kabisa.
     
  9. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2010
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nageukia upande wa pili ili nisione
     
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kama mungu wako aishivyo.
     
  11. Xkalinga

    Xkalinga Senior Member

    #11
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utauona ni ukatili kama hujawahi kufikwa na mabo haya.Utaona kuwa ni shangwe na matumaini kama ushafikwa au kuonja ladha ya kuibiwa.usiombe kabisa ukutane na wananchi wenye hasira!!!!!
     
  12. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu username yako inakaribia na ya kwangu...
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Duniani kuna mambo huyu bwana kama alipona atakuwa na roho ka ya paka. Ujue pipo are stressed na mambo mengi so ikitokea kama hii basi kila mtu anamaliza stress yake!
     
  14. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    i wish the same spirit ya ushirikiano huu wa kuua wezi ungetumika kuondoa uongozi wa kifisadi, kimabavu na ukiukwaji wa haki za binadamu hapo tarehe 31 oct. huwa wanaitwa wananchi wenye hasira but hizi hasira ni za vibaka tuuu, na haiihitaji degree kugundua kwamba vibaka wanaongezeka kwa sababu ya mfumo mbovu wa siasa na serikali isivojari makundi husika. HAKUNA MTOTO ANAYEZALIWA GENETICALLY MWIZI AU CHANGUDOA HATA KAMA BABA YAKE NI JAMBAZI. Thanks....
     
  15. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    huu ni ujinga na kutostaarabika

    jamii ilioendelea inajua thamani ya uhai na ina heshimu haki ya kuishi

    tujitahidini kuelemisha watu wetu kuhusu thamani ya uhai na kufata sheria

    kila kosa lina adhabu yake lkn sio kifo
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Watu wanachukua sheria mkononi bse hawana imani na police.
    Police wangekuwa seriuos na hao watu khali isingekuwa ivyo
     
  17. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kuna siku moja nilikua napita mitaa ya kariakoo, basi kijana mmoja alikwapua simu ya dada fulani (simjui jina). Huyo dada alipiga mayowe! Watu wakatokea....mwizi akachomoa kisu....oh masikini weeeeeeeeeeeeee......alipigwa na jiwe kichogoni...akadondoka chini.....wakati anagaagaa....jamaa mwingine alibeba jiwe kubwa sana akamdondoshea kichwani......kichwa kilipasuka na ubongo ulitoka.....siku hiyo nilijuta kwanini niliona kitendo kile. na nilisikitika sana!
     
  18. FormerGenius

    FormerGenius Member

    #18
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu kupoteza uhai kwa simu yako kweli?

    hii ni sign wa umasikini wa fikra...uhai ni kitu kingine..nchi haina sheria au sheria hazieleweki?

    mfumo mmbaya wa CCM unapelekea haya yote..nchi inahitaji mabadiliko sehemu nyingi sana ila zoezi la kwanza ni kuwabadilisha wananchi kifikra na kuwapa mbinu ya kujikwamua na hali ya umasikini unaochangia kutokuwa na fikira za busara
     
  19. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,501
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Hasira za wananchi haipashwi kuwa warrant ya watu kuua wenzao ovyo ovyo namna hii. Kesho mtu akikuchukia na akakupigia kelele za mwizi, na kwa mazingira tuliyoyatengeneza ya kusifia wananchi wenye hasira, watu watakuja na mawe wakuue bila hata kuuliza umeiba kitu gani!!! Siamini hata kidogo kwa comments zitokazo kwa baadhi ya watu humu wakati huo huo wanasema wanataka utawala wa sheria. Utawala wa sheria uanzie hapa kwa vibaka kufikishwa polisi then mahakamani lakini sio kwa kuwaua. Hivi kweli mtu anapashwa apoteze uhai wake kwa sababu tu amekwapua simu? Adhabu hii inawasitahili wezi wa Fedha za EPA sio hawa vibaka wenye njaa wanaotafuta jinsi ya kupitisha siku.

    Tiba
     
  20. asam.thegunner

    asam.thegunner Member

    #20
    Sep 29, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana kuwa huu ni ukatili mkubwa sana. Ijapokuwa kuna watu tumeshaibiwa sana hata vitu ambavyo tumevipata kwa taabu ila adhabu ya kutoa roho ya mwanadamu mwenzetu kwa kosa la kuiba hailingani kabisa na kosa alilofanya. Muhimu ni watawala wetu kuwa na mikakati madhubuti ya kutuongoza katika kukabiliana na umaskini na kutoa elimu kwa vijana sio kuwaacha wanazurura vijiweni bila kazi yeyote. Hivi sheria za nchi yetu zinamlindaje mtu kama huyu? Hata siku moja roho ya mwanadamu hatuwez kuihalalisha itoke kwa kuiba simu. Hii haikubaliki.
     
Loading...