Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukatili huu mpaka lini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiranja Mkuu, Aug 24, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkono wa mtoto Clement unavyoonekana baada ya kuunguzwa na mama yake mzazi kwa kisa cha kuiba mkate.
    Kiukweli mi sina lakusema kuhusiana na hili, kwa maana mpaka sasa najiuliza inakuwaje mzazi unaamua kumfanyia mtoto tena wakumzaa mwenyewe ukatiri wa dizani hii na kumpa mtoto kilema cha makusudi bila hata ya huruma, bila kupata majibu.


    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    hivi hizi mimba zao zinakuwagaje jamani mpaka inatokea mtu huna uchungu na mwanao uliembeba miezi 9 na kujikakamua labour mpaka dk ya mwisho, nahic hizi ni tofauti na mimba za wanawake wengine...khaaa hapana jamani....
     
  3. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Adhabu yao ni kuchomwa na wao huko huyo mtoto alikotokea....:mad2::mad2::mad2:

    Watu wengine wanafanya tunapata dhambi bure....:pray::pray::pray::amen:
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Watoto wa kupewa na waganga wa kienyeji hawana uchungu hata kidogo
     
  5. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuzaa mtoto isiwe sababu. Wazazi wengine ni wanyama hata kwa watoto wao na wanadhani wana haki ya kumpa mtoto adhabu wanayoamua wao. Hii ni mentality ya ki-afrika zaidi na imepitwa na wakati. Inabidi tuendane na mabadiliko ya wakati. Sipingi uwepo wa adhabu ila adhabu iwe ya kiasi na iendane na kosa na umri wa mtoto. Mi nakumbuka nilivyokuwa mdogo kuna watoto wenzangu walikuwa wanapigwa na wazazi wao mpaka wanapoteza fahamu. Mnakumbuka ile stori ya mtoto alifanya kosa akaunguzwa sehemu za siri? Just imagine mzazi anachoma sehemu za siri za mwanae! Huyu si mzazi, ni mnyama. Halafu hakuna hatua yeyote inachukuliwa. Ndo maana watoto wengine akili zimevia kwa ajili ya vipigo visivyo na udhibiti toka kwa wazazi wao. Iko haja ya wazazi kudhibitiwa na jamii kuhusu hizi adhabu zisizo na tija!
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hii tunaiita internecine violence. pale ambapo mtu anafanyiwa maovu na kushindwa kulipiza kwa mhusika ndio anaamua kuzimalizia kwa mwingine. hii huwakumba sana watu kama walimu, manesi, wanawake walioolewa n.k. cha msingi ni kujidhibiti tu
     
  7. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    si wote wanazaa jamani, wengine wanataga.
     
  8. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :becky: kweli kabisa mkuu, huyo mama kalaaniwa lol!!!:mad2:
     
  9. m

    madiya Member

    #9
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua bwana ukatili huu hakika Mungu msamehe mama huyo kiukweli wanawake akili zao hazifanyi kazi vizuri na wao ndo chanzo cha maovu na kumuasi Mungu wanawake hawahawa walisababisha si unaona ongezeko la ngono zembe now days wanawake kuacha manyonyo yao nje,makalio nje,nguo za ndani nje yaani kwanini Mola alimpa Adam janga hili wanawake nyie vipi mmeshatukosanisha na Mungu basi inatosha badilikeni tuungane pamoja kufanya toba jamani aaaaaaah
     
  10. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,507
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Tamko la kijumla na la kmfumo dume kama hilo (bold hapo juu) sio sahihi na linawachokoza wanawake.
     
Loading...