Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukatili huu kwa hawa kuku/kitoweo walistahili?

Discussion in 'Jamii Photos' started by KELVIN GASPER, Dec 3, 2011.

  1. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Wauza_kuku_Singida_wakishuhudia_kuku_waliokufa_kwa_joto_kali.JPG


    WAFANYABIASHARA wa kuku mjini Singida wamelalamikia mkurugenzi wa manispaa kwa madai kuwa amesababisha maelfu ya kuku kufa,wakati akidai ushuru, wakati alipolishikilia lori lililopakia kuku kwenda jijini <st1:City w:st="on"><st1:place w:st="on">Dar es Salaam</st1:place></st1:City>, kwa saa 24.
    Akiongea na waandishi wa habari eneo la soko kuu jana, mkurugenzi wa wauza kuku mjini Singida, Selemani Mohammed Kuku alisema, kutokana na hasara kubwa waliyoipata,wanatarajia kuipandisha kizimbani manispaa hiyo, ili awalipe fidia.
    Kwa mujibu wa Kuku, wafanyabiashara katika soko <st1:City w:st="on"><st1:place w:st="on">hilo</st1:place></st1:City> wamepata hasara ya maelfu ya fedha, kutokana na kuku zaidi ya 2,000 kufa, kwa kukosa hewa, baada ya lori walilokodi kushikiliwa na manispaa, kwa zaidi ya saa 24.
     
  2. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    dah!! hapo supu ya kuku wa kienyeji ndio basi tena.
     
  3. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nami nimeonaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    motherf***k, hawa wajasiriamali wametiwa hasara isiyo msingi; maisha yenyewe haya kweli ni ya kutiana hasara kizembe hv?!!!!
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni zaidi ya 20M, ni setback kubwa mno kwa hawa vijana wanaojaribu kuearn maisha!!!...halaf ms*nge mmoja ananenepesha tumbo ofisini-UZEMBE2~
     
  6. B

    Bengal Sanke Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du kweli Maskini kutoka itakuwa ngumu saaaaaaaaaaaana hapa Bongo.....
     
  7. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mhh hawa lazima walifanyiwa utaratibu na kurudi sokoni kama vibudu..
     
  8. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenye nacho anaongezewa asiyenacho ananyang'anywa kabisa!
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Poleni sana, ila next time mnapaswa kufuata taratibu za usafirishaji ili kuepuka hasara kama hizo.
     
  10. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mnafikiri Lissu alivyopiga marufuku ushuru wa mazao ...nafaka na wanyama jimboni kwake alikosea???
    serikali inayotegemea ushuru wa kuku ni seriikali gani hiyo!!
     
  11. kifinga

    kifinga JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 60
    jaman alshabab mbona sioni makeke yenu mjilipue hata kwenye gari la huyu mkurugenzi
     
  12. k

    khalidfundi Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daah! inasikitisha sana jamani,kuku pia wanaroho na wanahisi maumivu kama binadamu.
     
Loading...