Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukatili dhidi ya watoto wa kike

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Sep 9, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tobaaaaaaa! Huyo mtoto ana wazazi kweli?



    Ukatili wa hali ya juu huo!
     
  3. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    si wa kike hata wa kiume hufanyiwa ukatili huo!
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    lazima ajute kuzaliwa mwanamke, Duh!
     
  5. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    FGM ni ukatili na hatari sana ingawa kuna makabila wanafanya mpaka sasa kwa siri.
     
  6. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,057
    Trophy Points: 280
    nasikia hii kitu inapunguzaga nyodo za kike.........
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Ni kweli inapunguza matamanio na Mwanamke akikata anakuwa kam ni dume hana nyege kabisa huku nilipo wapo Wanawake wa Ethiopia wengi wao wamekata hii kitu hawana kabisa nyege ukitaka kumfanya itabidi utumie nguvu za ziada kumfanya kama unavyoona jogoo anavyomkimbiza kuku ndio hivyo hivyo hawana mpya kabisa asigwa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,773
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    kwa mwanaume sawa, ila kwa hz totoz za kike siungi mkono
     
  9. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Duh, hapo kw red umenizima stimu kabisa aisee, yani sitaki kuamini hata huyu wamemchonga??? Ni kutoka pande hizo

    [​IMG]
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Mkuu aritoine ndio hata huyu wamemkata hana nyege huyu uzuri wa sura tu.Yupo kama dume tu unaweza kumuacha na wanawaume zaidi ya sita na asione haya au nyege huku nilipo wapo wa kumwaga wabongo wanaliwa pesa zao utamkuta huyo Mwanamke anaweza kutembea na


    Wanaume zaidi ya 5 kwa siku anatafuta pesa wala hakupendi anataka pesa zako tu hawana mpya hao Mkuu. Hata ukimshika shika mwili huwa hasisimki hata kidogo ukiwa nae ndani kama dume mwenzako wakati wa kufanya mapenzi

    itabidi utumie nguvu kama una Mrap Sex itabidi uwe na ubavu anakuwa hajisikii hata kidogo nyege. kuna Rafiki wangu toka Mombasa alifanya nae mapenzi mwanamke akawa anasoma Gazeti jamaa yupo juu ya kifua cha mwanamke alipomaliza yule jamaa kukojoa yule mwanamke alimuuliza je umesha maliza akampa pesa yake mwanamke akaondoka zake.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Female Genital Circumcision.
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nasikia kule pande za Butiama ndio kwenyewe.
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Duh! Mtoto kama huyu uniambie amefekwa huo utamu si umekwisha kabisa!
    Ingekuwa ushauri wangu wangewaacha wanawake huru kabisa bila ya kuwagusa!

     
  14. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    duh yaani mtoto kama huyu unamkata kifungua utamu binaadamu bana anajifanya mbuniiiifu mbona hao wanaume wa huko nao wasikubali kukatwa vichwa vya dushelele pumbavu zao.
     
  15. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CORRECTION: Female Genital Manipulation (FGM)
     
  16. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimewala kishezi wanyaturu waliofanyiwa hiyo kitu. Kovu linasuguaje?
     
  17. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Subhanallah....hiyo mbaya sana..

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  18. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseeee babaangu unyama mkubwa hii picha imekata mbege yangu yote kichwani
     
  19. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,057
    Trophy Points: 280
    duh...mkuu sasa hao wahabeshi si wakiamua kukutupia mingumi kama ni mzembe lazima utimue mkuu!!
    hii kitu nasikia iko sana kule MUSOMA sijui kama ni kweli
     
  20. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Mkuu asigwa wahabeshi sisi huku tunawaita Maharage hawawezi kukutupia ngumi ila kama anakupenda atakuambia ukweli kuwa mbona humfikishi kileleni?lakini ikiwa

    kama anakuja kwako kwa ajili ya pesa utamaliza shida yako yeye ndio kwanza mbichi kama hujamfanya kitu matokeo yake

    utampa dola 50 yake na atakwenda zake. La kama anakupenda ndio atakuambia wapi umguse ili na yeye apate kujisikia kukata kinembe kunawathiri sana hawa Wahabeshi Maharage wazuri lakini hawana nyege, na nyege unayo wewe mwenyewe.
     
Loading...