Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukatikaji wa umeme jiji la Mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kashogi, Oct 28, 2010.

  1. K

    Kashogi Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 8, 2008
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    habari za kushangaza kutoka jiji la Mwanza! Jiji lenye wakazi wengi la pili nchini ! Hivyo ni jiji lenye mwammko mkubwa katika masuala ya kisiasa!!! Cha kuchangaza ni kwamba tangu jumapili ya 23th October, umeme hukatika kunako masaa ya jioni! leo tarehe 28 pia !! Je hii ni ishara gani katika masuala ya kuhesabu kura ???? Twategemea kura zitahesabiwa mpaka usiku!!!! je vituo vyoye vya kupigia kura kuna msaada wa genereta au tochi au karabai za ziadaaaa!!!!
    Kitendawili cha "KATA UMEME"
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kura zitaanza kupigwa saa 1 asubuhi hadi saa 10 jioni, Kuna masaa 3 ya kuhesabu kura bila taa kuhitajika, lakini ni vema tochi na taa za kandili zikawepo.
     
  3. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Angalieni vituo hewa huko milimani ndo kwenyewe. Maeneo ya bugarika huko, mahina, mabatini juu kuweni makini. Kuna vituo hewa kibao Shinyanga, majina ya watu yanapatikana zaidi ya kituo kimoja.
     
  4. Mwanahakij

    Mwanahakij Senior Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila wakala ahakikishe anabeba tochi! period!
     
  5. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hapo kazi ipo,hopeful haitatokea leo
     
Loading...