Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukata serikalini,wafanyakazi wamekopwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ulimakafu, Dec 7, 2011.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Vyanzo mbali mbali vya habari vinaripoti kuwa wafanyakazi serikalini na idara zake hawajalipwa kwa kipindi cha kati ya mweizi 1 hadi 2.Hii ni dalili kuwa sasa lile fuko kule hazina/BOT limekaukiwa kabisa au ndo malipo ya DOWANS?.Poleni kwa kukopwa na akina sie ndo tuliamua kuwa wajasiriamali kuepuka hilo.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    mishahara yenyewe kiduchu! Wenzao posho nene na ndefu ndefu wanapeta.af cheki ijumaa utakavyowaona wakiandamana na matisheti kusherehekea pale uwanja wa taifa. Jamani wapi Mgaya? Au ashapewa chake kanyamaza
     
  3. B

    Bateko Senior Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani ss hv naona kuwa Mfanyabiashara ni bora zaidi ya mfanyakazi kama tu mgambo wataacha hila na leseni kutolewa bila foleni; poleni wenzangu tuliokopa kwa kujiamini na ss tumebadilisha njia kuogopa kudaiwa kisa Sirikali yetu,,,, Napita tu
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Pole mkuu,usipite karibu na duka la pemba.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Sherehe zenyewe hazina hata maana.
     
  6. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Nasikia sherehe zinakula 50 billion,hapo halali ni 10 billion zingine watazijairo
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Wataalam walishazilia mingo,kuzijairo zaidi-nimeipenda.
     
  8. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Waalimu ifm,udsm wakiri hawajalipwa mshahara
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kazi ipo.
     
  10. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #10
    Mar 9, 2015
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,713
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Ukata SERIKALINI UMEFIKIA HATUA MBAYA ...


    WALIO NA NDUGU MAGEREZANI WAFUATILIE..KWAKUWA WALIOTOKA WANASEMA ....HALI YA CHAKULA ,MALAZI NA MADAWA MAGEREZANI IMEKUWA MBAYA NA KUSABABISHA BAADHI KUFA HASA WANAOTUMIA MADAWA YA ARV ...KWA KUKOSA LISHE ..
    HAYA NI MADAI MAZITO WENYE NDUGU ZENU JELA ULIZIENI ...


    HATA KWA MAVAZI YA ASKARI HASA MAGEREZA ..IMEKUA TABU SANA...BADALA YA KUPATA MAVAZI KILA MWAKA WAKO ASKARI WANA MIAKA MITATU HAWAJAPATA MIGAO .......


    ZAIDI YA MISHAHARA AMBAYO NAYO INASUA ..TAAISISI NYINGI ZINAPUMULIA MASHINE


    EEH Hii MIEZI 8 Bairiki JK ATUVUSHE SALAMA
     
  11. K

    Khalifax Sayed Member

    #11
    Mar 9, 2015
    Joined: Feb 1, 2015
    Messages: 44
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Duka la Pemba limefanyaje apo?
     
Loading...