Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukata idara ya uhamiaji

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by MkimbizwaMbio, Feb 17, 2012.

  1. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yasemekana wameshindwa kutoa pass kwa muda mrefu kwa kukosa pesa za kutengenezea machine za kuchapia.

    Mimi binafsi nilijaza form za kubadili pasi yangu iliyoisha muda tangu mwaka Jana December lakini mpaka leo imekuwa nenda rudi bila mafanikio.

    Baada ya kufuatilia hilo, moja wa afisawa pale akanimegea siri hiyo.

    Nadhani kuna member wengine humu wameshakutana na usumbufu kama huu.

    Mwenye nyeti zaidi atujuze.
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,067
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 48
    pasi zote za kusafiria zilibadilishwa 2005 kutoka zile za zamani za kuandikwa kwa mkono na kuwa za kuchapwa kwa mashine. Latest time ya kuisha muda ni 2015. Unaposema iliisha muda unadanganya au kama umesafiri sana na imejaa.
     
  3. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Imejaa mkuu. Inabidi kubadilishwa. 2015 ni expiration date.
     
  4. m

    mbutalikasu Senior Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka la ukata ni kweli na hilo siyo kwa idara ya uhamiaji ukata ni wizara na idara kumbuka serikali imeamua kumega bil.3 kila idara za serikari kutokana na ukwasi ilionao ila vumilia itatoka mie pia kuna jamaa yangu alijaza tokea septemba mwaka jana imetoka january mwaka huu
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,033
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 63
    Mkuu unachanja mbuga kama JK yaani ilishajaa!
    Ukata is cutting accross all the gvt entities
     
  6. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Anaongozana sana na baba mwanaasha katika misele
     
  7. U

    Uwilingiyimana Senior Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mind your language. Haiwezekani kwa wakati mmoja mtu akawa na umasikini wa kupindukia (ukata) na utajiri wa kupindukia (ukwasi). Next time, think before you ink!
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,545
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hajakuambia imejaa bali imeisha, labda kaweka hapa ili tujue nae anakwea pipa kumbe ndo anakoroga mambo
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,545
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Safari moja inaanzisha nyingine itaanza kufisika wizara na idara moja ya serikali hadi nyingine
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 27,401
    Likes Received: 1,209
    Trophy Points: 113
    hata yangu imeshajaa inabidi next month niibadili ..ila nina wasi wasi ho jamaa kuna kitu wanataka wewe ongea nao vizuri bongo watu wanaishi kimjini mjini ujue
     
  11. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,112
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Kumbuka kuna waombaji wengine ni wapya, hawakuwa na hizo pass zinazoisha 2015.
    Ukweli ni kwamba si uamiaji peke yao waliofulia, serikali nzima hali ni tete, hadi imefikia point chekacheka anapanda Qatar Airways?
     

Share This Page