Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UKATA: DR Ulimboka Kurudishwa Nchini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, Jul 7, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kutuka katika chanzo cha kuaminika huko Ujerumani katika Hospital ya Max Grundig Hospital Baden-Baden,
    Dr ulimboka ameobwa kulejea nyumbani na kumalizia matibabu yake hapa nchi hii ni kutokana na kulemewa na
    mzigo wa bill za hospital.
    Hiki chanzo cha kuaminika kinasema michango waliyotoa madaktari wakimchangia na kujikamua hakutosha na haitatosha
    maana Hospital ya Max Grundig Hospital Baden imekataa kupokea hela kwa mafungu mafungu mfano bill ni $5000 jamaa wanalipa $2000 wanasema nyingine inakuja

    Kama Madoctor hawajataka msaada wa serikali katika hili yatawatokea puwani maana muda si mrefu atarudi kutoka aliko


    SOsi ;Chanzo cha kuaminika

    Soma habari ya Mwananchi ya Tarehe 7/7/2012
    Madaktari wakiri hali ya Ulimboka mbaya



    WAENDELEA KUCHANGISHANA FEDHA ZA MATIBABU, MUHIMBILI, MOI BADO HAKUJATULIA, SERIKALI SASA YAWASHTAKI MMOJA MMOJA KWENYE BARAZA LAO
    Katika hatua nyingine, madaktari wanaendelea kuchangishana kwa ajili ya matibabu ya Dk Ulimboka na katika awamu hii ya pili, imeelezwa kuwa takriban Dola za Marekani 30,000 zinahitajika.

    Dk Mkopi alikiri madaktari hao kuendelea kuchangishana lakini hakuwa tayari kueleza kiasi ambacho kimepatikana mpaka sasa
     
  2. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwanini unafurahia akirudi?Hicho chanzo chako wewe nina mashaka nacho, huwezi ukawa unamtafuta kwa nia njema wewe.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    sI HABARI YA KUFURAHIA KABSAAA HII LABDA KM WEWE NI MSANGI AU PINDA
     
  4. PEA

    PEA Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio Kamanda Ahmed Msangi. Kama wewe ndio Great Thinker wa CCM basi itakufa mapema kuliko wengi wetu tunavyotarajia. Wenzio tulipokuwa tunasoma Elimu dunia wewe ulikuwa unang'ang'ania tu Elimu akhera matokeo yake hata kiswahili tu kinakushinda....Kajipange upya
     
  5. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,316
    Likes Received: 1,003
    Trophy Points: 280
    Hawa ndo wauwaji wenyewe unatka kuhakikisha alipo?janja ya nyani hyo akili ndogo..pttuuu!!
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bongo Bingo!
     
  7. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    ndio nini?
     
  8. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Ivi kwani Ulimboka yupo ujerumani..mleta mada utakuwa TISS UAMSHO..MMEPWAYA
     
  9. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya nenda kakoje ukalale sasa naona shibe inakufanya uandike mpaka ndoto zako unazoziwaza
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
  11. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,854
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Naamini kuwa hali ya Dr Ulimboka haijatengemaa ila siwezi kuamini kuwa anashindwa kulipa hizo bills.
    Niko tayari niuze hata wale mbuzi wa urithi niliopewa ili apone.

    MAT wana wafadhili wa kutosha na wasingeweza kumpeleka nje bila uwa na back up plan.

    Ila kama unaombea afe hilo ni mpango wa Mwenyezi Mungu na hata akimchukua haiwezi kuondoa doa kwa serikali kuwa imeshiriki kumuondoa mpambanaji wetu kama ilivyowaondoa wengine wengi akiwemo Mwl. NYERERE
     
  12. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Max Grundig Clinic near Baden-Baden (15 km) is famous for combining highly effective medicine with individual care and sophisticated service. This concept unites a modern, non-surgical approach to prevention, primary care and rehabilitation with an understanding of the connection between mind and body. The location in the Black Forest offers unparalleled surroundings and the ambience of a luxury hotel, creating the ideal atmosphere for convalescence and recovery.
    Major treatment areas:

    • Preventive medicine
    • Internal medicine
    • Rehabilitation medicine
    • Sports medicine
    • Psychosomatics
    • Oncology, Hematology
    • Rheumatology
    • Gastroenterology
    • Cardiology
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  13. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ungejua kuwa hayuko huko Ujerumani usingejisumbua kuleta umbeya wako hapa.
    Hebu tafuta jukwaa la udaku mkasengenyane huko.
     
  14. t

    tocolyitics Member

    #14
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa ni walewale wanaohangaika na kukuna kichwa kumsaka dr.Ulimboka
     
  15. F

    FJM JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Dr Ulimboka amefanyiwa unyama wa kutisha na hadi sasa hakuna hatua zozote za maana zimechukuliwa na serikali kuchunguza mazingira ya mkasa huu. Hii habari uliyoweka hapa si tu ya kuingilia uhuru wa mgonjwa lakini ni sawa na kumfanyia unyama Dr Ulimboka kwa mara ya pili. Sick and pure evil.
     
  16. a

    afwe JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Kwani ni lazima utuletee hisia zako za kinyama hapa? Ulimboka kapelekwa kutibiwa kwa pesa za michango. Kuna kosa gani kwa waliomchangia kuendelea kumchangia? Tafuta sifa nyingine, hii ya uchawi umeshaipata
     
  17. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    we,mshenzi tu!
     
  18. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sasa hasira za nini nitazidi kuwaletea habri bila chenga
     
  19. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    you can now confirn ulli anawanyima watu usingizi
     
  20. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    jeykey ni mchawi? mbona ui wake unsadifu uchawi? Mungu atmlipa kadiri anvyostahili!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...