Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukarani wa sensa dodoma kwa wasioajiriwa.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MTORI, Aug 3, 2012.

  1. M

    MTORI Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani naombeni update za majina ya sensa kama yameshatolewa kwa hapa dodoma mjini yamebandikwa wapi?
     
  2. gody

    gody JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Nisaidie mimi nipo dodoma wanaombaje nataka nimfanyie mdogo wangu na yeye!
     
  3. M

    MTORI Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muda wa maombi umeshapita mkuu.
     
  4. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jana mpaka sa12 jioni nilituma mtu manispaa ilikuwa bado,cjui leo ingawa kuna mtu alidokeza maka 88 ipite cnauhakika.
     
Loading...