Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukarabati miundo mbinu, kiini macho cha Uchaguzi mkuu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shishye, Nov 25, 2009.

  1. Shishye

    Shishye JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2009
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mabarabara mengi ya jijini yako kwenye matengenezo yasiyo ya lazima wala plani ya kueleweka. Barabara ya Old Bagamoyo inatolewa lami na kukarabatiwa. Barabara hii kero yake kubwa huwa ni ufinyu zaidi kuliko ubora wa lami. Anyway, inapigwa greda kufurahisha watumiaji, je ni mkakati wa dhati au ndio yale 'mambo yetu' yamekaribia?
     
  2. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndo maana yake hiyo
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hata sielewi...hii barabara ilitakiwa upanuzi kuwa njia nne toka pale Morroco mpaka Lugalo Junction na New Bagamoyo road...just under 5kms....siku hizi jioni ni balaa....sasa kama inatiwa lami mpya kwa single lane then upanuzi ni mpaka lami hiyo ichakae...15 years!
     
  4. M

    Mtu Kwao JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2009
    Joined: Jan 15, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi nilisikia hiyo barabara itaanza kutengezwa ili iwe njia nne mwezi nov.na hizo njia nne zitaanzia moroko mpaka njia panda wazo.mmh sasa sijui ndio ujenzi umeanza au?
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mtukwao,
    Hiyo ni New Bagamoyo inayopitia mwenge,lugalo mbezi beach...old Bagamoyo inapita kule kwa mwalimu,mwinyi,kawe etc...ndio inakwanguliwa....new bagamoyo ina hadithi nyingi sana...
     
  6. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2009
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wizi mtupu! Na bado watu watawachagua wale wale! Walichosema Msekwa na Malecela kwamba wabunge wengi wa CCM wataanguka majimboni mwao SI KWELI! CCM itaendela kutawala, kwani Wadanganyika wenyewe wameamua KUDANGANYI-KA!

    ./Mwana wa Haki
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Mtaona mengi b4 2010
     
Loading...