Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukandamizaji wa haki ya taaluma na ngawanyo wa kazi

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by njoka, Apr 9, 2011.

  1. n

    njoka Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wadau napenda kujua kama kuna sheria inayo simamia haki ya taaluma ya mtu na nafasi ya kazi alionayo kwa mwajiri wake. kwa mfano mtu mwenye digree tatu anaweza akaajiria kama forman kisheria
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    degree tatu af awe foreman!!!huyo kafulia mbaya na wala hajui amesoma kitu gani na kama amesoma hajui kukitumia kisomo chake.
     
  3. n

    njoka Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaelekea wewe hujasoma kabisa hata maana ya mfano hujui. changia maada achacha mikelele yako kama hujui kaa kimya
     
Loading...