Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UKandamizaji Demokrasia Nchini: WITO wa Kususia na kuinyima ushrikianPOLICE/POLISI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bill, Dec 22, 2010.

  1. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Ukisikia tukio la ujambazi POLICE na FFU watafika kwenye tukio baada ya waharifu kuwa wameondoka. Ukisikia mkutano wa Chama Cha Upinzani na hasa CHADEMA POLICE na FFU watafika sehemu ya mkutano masaa mawili kabla ya kuanza mkutano.

    Sasa hii inatupatia picha gani, POLICE na FFU ni kwaajili ya kukandamiza demokrasia na kulinda maslahi ya kundi la watu wachache katika jamii - CCM na mafisadi? Ikiwa ndio hivyo POLICE na FFU hawawatendei haki waTZ.

    Na kama ndio hali iko hivi Watanzania hawawezi tena kuwa na imani na Jeshi la POLICE kwa ujumla. Na kwa kuwa hawawezi kuwa na imani na Jeshi la POLICE natoa WITO KWA WATANZANIA KUWASUSA, KUWASUSIA NA KUTOWAPA USHIRIKIANO NA KUWAZOMEA POLICE MAHALI POPOTE WALIPO.

    Wito
     
  2. k

    kibenya JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    naunga mkono hoja pia ila ila tuweke mikakati wenyewe ya kupambana na waarifu maana tunawajua
     
  3. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mie nimeshaacha kuwaunga mkono hao polisi siku nyingi na kauli yao ya kujifanya ulinzi shirikishi kumbe ulinzi haribifu na kandamizaji.yaani wananiudhi sana na uonevu wanaofanya kwa wananchi .siku hizi wamekuwa kama mgambo hawana lolote la maana
     
  4. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Huwa nashangaa sana kusikia madai ya POLICE kuwa wamepata taarifa za uvunjifu wa amani kwenye hiyo mikutano. Uvunjifu wa amani utoke wapi wakati ninyi mpo pale kuilinda amani isivunjike. Au basi muwe mnatuambia nyie ndo mmepanga kuleta huo uvunjifu wa amani.

    Ina maana taarifa mzopokea ni za Mikutano ya siasa pekee sio za ujambazi. Sasa hivi kila kitu ni Siasa, JWTZ, JKT, FFU, TRAFFIC POLICE, MAGEREZA, UWT/TISS, IKULU, FAMILIA. wapi na wapi.

    Dawa yenu kuwasusia.
     
Loading...