Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ukame na maendeleo ya uchumi wa Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yasada, Dec 26, 2010.

  1. Y

    Yasada New Member

    #1
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikawaida sikukuu kama hii ya Krismas huuambatana na mvua nyingi,mwaka huu umepita bila mvua na hii inaanza kunipa wasiwasi wa matatizo mengi kwa wanazengo wa Tanzania ,kama vile njaa,mgao wa umeme wakupindukia,na kupanda kwa maisha in general.ukiwa kama baba wa nyumba lazima kichwa kianze kuyafikilia mambo kama haya na utapata maswali mengi yakujiuliza nini kinatka kutokea?
    Je? serikali yetu iliyo jaa ubabaishaji wa ahadi nyingi wakati wa uchaguzi imejipaje kwa hali ya hewa hii ambayo naona kama inaanza kutishia amani? lisije likawa nalo ni suala la zalula kama kawaida yao wao kila jambo ni zalula,utafikili kama walikuwa likizo ya kuona matatizo ya Nchi yao.
    Wakumbuke sasa wanazengo wanaangalia kila kitu kwa makini sana wjipange mapema .nawatakia kheri Krismas na Mwaka mpya 2011.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama kawaida tunaongozwa na matukio! Tunasubiri yatokee halafu tutajua huko mbeleni!
     
Loading...