Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukamanda CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ochu, Apr 23, 2010.

  1. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2010
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    :target:hivi sifa za kuwa kamanda wa umoja wa vijana wa CCM ni zipi? mbona huwa makamanda wanakuwa wengi sana uchaguzi ukikaribia? kwa nini makamanda wote ni watu wenye uwezo wa kifedha? au ndio kutafuta tiket ya ubunge?
    CCM ina mambo.lol
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Ni uamuzi tu mkubwa nahisi pesa si kigezo cha kuwa kamanda ingawa INAWEZEKANA wanatumia pesa kupata nafasi hizo. Na wengine hawataki kugombea kwa kuhisi kuwa HAWANA pesa. Ni mtazamo tu!
     
  3. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #3
    Apr 23, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Uwe na fedha za kutosha mfukoni na pia uwe na jina fulani katika jamii.
     
  4. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    and what about "ukamanda wa chadema" lazima uwe mgalatia (askofu) na utoke kaskazini..
     
  5. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2010
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    CHADEMA kwani wana makamanda?
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    ccm inapenda kujibost na na watu maarufu.
    hata majambazi ni maarufu pia
     
  7. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,070
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Angalizo tu mkoa wa Mwanza, Arusha, Mbeya,Mara, Kilimanjaro, Iringa,Tabora, Kigoma, Dar, etc... Most of them stinking like xfff&ssh***t
     
  8. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2010
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kamanda Mareale ahutubia KCMC Moshi
    [​IMG]Mjumbe wa Mkutano Mkuu wa Taifa wa Chama cha Mapinduzi (CCM) Aggrey Marealle akihutubia wanafunzi ambao ni wanachama wa CCM wakati wa hafla ya kukabidhi kadi za uanachama wa CCM kwa wanafunzi 201 wa tawi la CCM la Chuo Kikuu Kishiriki Cha Tiba cha KCMC.Hafla hiyo ilifanyika chuoni hapo Jumatatu. Picha na mpiga picha wetu.
    [​IMG]Mjumbe wa Mkutano Mkuu wa Taifa wa Chama cha Mapinduzi (CCM) Aggrey Marealle akihutubia wanafunzi ambao ni wanachama wa CCM wakati wa hafla ya kukabidhi kadi za uanachama wa CCM kwa wanafunzi 201 wa tawi la CCM la Chuo Kikuu Kishiriki Cha Tiba cha KCMC.Hafla hiyo ilifanyika chuoni hapo Jumatatu. Kushoto ni mwenyekiti wa CCM tawi la KCMC, Bw. Mugisha Nkoronko na Katibu wa CCM Wilaya ya Moshi Mjini Yusufu Kombo. Picha na mpiga picha wetu.
     
  9. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2010
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    naona mareale kaiga vazi la chadema katika mashono...tofauti rangi tu...lol
     
  10. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    This sicks!!!
    C.C.M....... where are you taking us?
     
Loading...