Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukahaba,uchangudoa na umalaya. . .. . . . . Kulikoni?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, May 24, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nina maswali mawili hapo. . .Moja,je majina ya sifa hizo yana maana sawa?Ni kwanini majina hayo huitwa wanawake tu?Swali la pili,hivi mwanaume nae anaweza kuwa na sifa kama ya ukahaba,changudoa au malaya?Kama siyo kwanini?
     
  2. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Mi nitajibu la pili... wapo wanaume wanojiuza tena wengi sana hapa dar na Arusha..wanaosimama barabaran ni wale gays,wasio simama ni wale ambao wanajitegesha tu kwenye ma-bar kuwasubiri mashugamami... Na wanaume malaya pia wapo tena wakutosha tu.
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    HiviHEART,gays ni wanaume?Namaanisha mwanaume kama yule aliyemzungumziaAsprin wakati fulan hivi!Yaani mwanaume anaeitumia jinsia yake ipasavyo anaweza kuwa kahaba,malaya na changudoa wakati huohuo?
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    Eiyer....
    Sijui wenngine wanavyoyatumia ila mie nayatumia kwa jinsia zote mbili, kama mwanaume anajiuza nitasema mwanaume huyu ni changupaka, zu mwanaume huyu ni kahaba au kama mwanayme ni malaya nitamwita hivyo pia.........

    Subiri wenzetu wenye utaalamu na lugha waje....au una tuki ucheki yanavyotumika?
     
  5. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Bila ubishi yaaani,kwenye kumbi za starehe ni wengi mno...mi mwenyewe nshawashuhudia. Wanafanya vyote hivyo..wanajichubua na kubadilisha hadi miondoko ya kutembea...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    MMMh kumbe me mshamba hivyo!! Sikujua kuwa wanawake wananunua eti!!!!!
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huwezi ukaweka mwanaume na gay kwenye sentensi moja
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo mnataka kusema mashoga si wanamme?

    Akiambiwa kuandika jinsia huwa wanaandika KE?

    Wanamme bana, kila kibaya ni cha mwanamke.

     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Nashanga!!!!
    Wamesahau kuwa mwanaume ni jinsia........ hayo mengine ni characters tu!!
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    umenena kongosho, loh
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ikiwa mwanaume ndiye yule pekee aliyeelezewa na babu Asprin..........ni wangapi watakuwa wanaume?? Are you??

    Yaani wanaume wenzenu wakitenda makosa .......basi mwawageuzia upande wetu, inamaanisha kuwa wanaume hawana mabaya hivyo yote yamfaa mwanamke tu???

    Dhana kama hizi zinawafanya mshindwe kujifunza/kujirekebisha na kubaki mkimtazama mwanamke kwa jicho la tuhuma!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu.....huyo mwanaume anayekwezwa kila siku siui anapatikana wapi, au anaishi sayari nyingine tofauti na hii dunia ambayo ni uwanja wa fujo kila uchao??? lol
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hapa bila kamusi tunatoana jasho leo, maana haya maneno yameshaanza kutafsiriwa kijenda.

    Hata hivyo hata kamusi hizi zilitengenezwa ndani ya mfumo dume, sishangai nazo zikakandamiza upande mmoja.
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Hahahaha Kipipi kitamu kumbe somo lilikuingia na kulielewa eh? Orayt, come this way baby.....:lock1:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Bibie HEART... nenda kafanye homework yako vizuri ili uweze kutofautisha wafuatao:
    Mwanaume - mvulana
    Mwanaume - gumegume
    Mwanaume - Sharobaro
    Mwanaume wa kiume..... yaani mwanaume!

    Mwanaume mwanaume hawezi kupumuliwa mgongoni wala kumpumulia mwanaume mwenzie mgongoni, PERIOD!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kwa mimi nadhani hayo maneno yanatumika kotekote ila kwa sababu wanawake wanafanya sana na pia kufanya hadharani ndio maana wanakuwa wanatambulika hivyo sana kuliko wanaume....(Ni issue ya kiuchumi zaidi. Men are natural fighters that's why wanaojiuza ni wachache)

    Halafu dada na mama zangu, nawapenda sana >>> Tuwe tunadiscuss mada kama zilivyo na ukweli wake, hizi habari za kufukua gender issues kwenye kila mada zinaharibu ladha ya mada iliyoko. Na mwishowe mtoa mada akakosa cha kuhitimisha..
     
  17. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    i don't know the kiswahili terms but we have

    1) players - a man who multiple girlfriends at a time

    2)man wh*r* - a man who has casual sex with many women. it can involve money or just for fun


    In red, what 'type' of men are those?
     
  18. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jinsia zote majina ni hayohayo ingawa kwa wanaume wao wataonekana ni ujanja au hua wanasemaga huyu jamaa ni moto wa kuotea mbali au jamaa ni noma huyu so wakitumia maneno kama haya yanakua haayana ukali sana.
    ivo inakua kama kwa mwanaume ni kama sifa flan ivi ila kwa mdada ni tabia mbaya
     
  19. S

    Simbamwene JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2012
    Joined: Jun 22, 2008
    Messages: 287
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sio kwa wanawake au wanaume tu. Hata wanasiasa wanao hama Chama kila kukicha kwa ajili ya maslahi ya matumbo yao nao ni Malaya, Machangudoa na Makahaba wa Kisiasa.
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kipipi,BADILI TABIA,Kongosho na HEART,mimi simzungumzii mwanaume ambae ni shoga,kwa sababu anachokifanya ni kinyume na maumbile.Sidhani kama kuna mwanamke ambae ni lesbian halafu akaitwa malaya,changudoa au kahaba kutokana na kutokua mwaminifu kwa ulesbian wake,ataitwa majina hayo kutokana na matumizi halali ya jinsia yake.Na mwanaume ninaemwongelea hapa ni yule ambae si mwaminifu kutokana na matumizi halali ya jinsia yake,je ataitwa kahaba au changudoa?Lakini pia nini tafsiri halali ya maneno hayo?
     
Loading...