Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukahaba huu Temeke serikali imelala usingizi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mpigaji, Jan 2, 2012.

  1. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha na kuhuzunisha pale unapowaona kina Dada pamoja na kina Mama wakiwa wamejianika mithili ya nguo za mitumba mtaa wa Kongo wakijiuza kwa bei chee!Katika mtaa huu kuna eneo ambalo wanawake hawa wamekodisha vyumba kwa ajili ya biashara hii yenye kutweza na kushusha hadhi ya mwanamke!Vyumba hivi vinajitegemea kwa kuwa na milango ya nje ili kurahisisha "wateja" kuingia na kutoka bila bughudha kutoka kwa wakazi wa nyumba hizo!
    Wanawake hawa bila aibu huvaa nguo fupi na kujichanua katika milango ya vyumba vyao kusubiri "wateja" wanaomiminika kwa wingi kuanzia saa moja usiku!
    Muda wa mchana hali ni shwari na huwezi kujua kama kuna "biashara" chafu inafanyika katika eneo hili!
    Wenye nyumba hizi kwa tamaa ya kupata fedha wanawapangisha "AKINA MAMA POA" hawa wafanye ukahaba bila kificho!
    Ukahaba katika Tanzania hauruhusiwi,mamlaka husika zipo zinafumba macho kana kwamba hazioni,kuna serikali ya mtaa,kata,wilaya mpaka manispaa ya Temeke!TAMWA mnafahamu kwamba wanawake wenzenu wanajiuza kama nyama buchani pale Temeke!!Kamanda kova take this for further action kama ilivyokuwa kule "HYENA SQUARE" ambapo hali imerudi kama zamani baada ya kusambaratishwa kwa kipindi kifupi!
    AKINA MAMA POA HAWA WAMETHUBUTU KUFANYA UKAHABA,WAMEWEZA NA SASA WANASONGA MBELE 2012!
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Wanaipenda kazi yao maisha magumu jombaa kama vp inakuuma xana kajiue au wape kazi!!!!
     
  3. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaelekea unanufaika na biashara hii!Ungekuwa mwanamke,inaelekea ungejiunga!Kumbe humu JF kuna MATABULARASA!
     
  4. A

    Aine JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mungu atusamehe Tanzania, tuwaombee jamani ili wamrudie Mungu.

    Hivi Kongo ipo Temeke?
     
  5. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NDUGU,Kongo haipo Temeke,nimefananisha nguo za mitumba zinazouzwa MTAA WA KONGO!KONGO IPO AFRIKA YA KATI!
     
  6. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtaa wa kongo upo tanzania wilaya ya ilala mkoa wa dsm!
     
  7. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    uvivu wa kufikiri na uzembe wa kazi
     
  8. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    kitalu namba ngapi?
     
  9. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    wateja wa biashara hii utawajua tu!
     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi mambo kama haya nayo serikali inapaswa kuhangaika nayo? kama ninhyin wateja mkikataa hii biashara, nani ataendelea kuiuza? Mnataka serikali ije iwalazimishe msiende kwa makahaba? Hilo ni suala la ninyi wenyewe kuamua tu, si mpaka serikali. Acheni serikali ifanye mambo mengine muhimu, hili la kukataa ukahaba ni ninyi wenyewe jukumu lenu
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sinza kona bar wako ka senene!
     
  12. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakale wapi? wewe unayelalamika bila kutoa suluhisho. Bora kutoa suluhisho labda hata la kiroho.
     
  13. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Ukahaba tu huo nafuu mzee huku mitaa flani ya home Ar kuna ka mtaa kapya wenyewe wapaita Kashmir yani hapo utafikiri wana kibali cha wizi ukahaba gongo bange yani ukipita mitaa hiyo hata mchana kweupe. Unaweza pata balaa. Siku hizi unga ltd esso nk kumetulia shughuli imehamia hapo na polisi wanapishana mlangoni daily kutafuta kitu kidogo kwa ajili ya kujikimu. Tunakwenda wapi sijui.
     
  14. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hapo mkuu ndo usiseme halafu ni mabingwa wa kuomba bia!
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,963
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Wao si ndo wateja wao wakuu?
     
  16. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    suluhisho la kiroho halitasaidia!wote wana dini zao na dini zinakataza uzinzi!nguvu za dola zikitumika uchafu huu utakwisha!!
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    hawa wanao jiuza temeke wapo mtaa wa sudan mkabala na hospital kuu ya temeke. na zile nyumba sio kwamba wamekodi, zile nyumba wamepanga na wanalipa kodi ya mwaka kabisa. wale viumbe wanafanya kazi tofauti lakini hiyo ya kujiuza ndo imewaweka mjini. Mia
     
  18. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #18
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Hivi nguvu ya dora ina nguvu kuliko nguvu ya kiroho?!, viongozi wa kiroho wako likizo, wako kibiashara zaidi- wangeamka na kukemea, kuombea na kufundisha hakika hata wateja wangekosekana na biashara ingekufa.
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,177
    Likes Received: 5,414
    Trophy Points: 280
    jamani nitajieni bei niende fastaaaaaa
     
  20. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #20
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inakuwaje mtu mwenye imani ya kiroho unamkodisha mtu chumba afanye ukahaba mwaka mzima?
     
Loading...