Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukabila

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gaffer, Jun 9, 2011.

  1. G

    Gaffer Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    How did Tanzania overcome this disease? Ninasoma hapo wikipedia ati more than 120 ethnic groups and still no tribalism. Is it the Nyerere effect? Just a hypothesis.
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sasa hivi ndio kumekucha, hilo linaibuka kwa kasi naona makundi ya makabila yanaibuka kila kukicha
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama kichwa cha habari ni kiswahili basi na
    habari yenyewe iwe ya kiswahili,nyie watanzania vipi?
    Kiingereza chenyewe hamjui afu kuswanglish kwa kwenda mbele!!
     
  4. G

    Gaffer Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa sawa
     
  5. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Safi sana, huo ndo Utanzania unaotakiwa kuenzi cha kwetu baba!
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    wee speaker sikufahamu lakini nafikiri wewe ni mtu serious sana
     
  7. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tukirudi kwenye mada,mi nahisi hata shule za kata zinarudisha ukabila.

    Kama umezaliwa mkoa fulani,smsingi hapohapo,secondari kata,hapohapo,ile cross region ya enzi zile unatoka knjaro,formm1 unapelekwa kantalamba sec. n.k(hapa mtakutana watu toka karibu kila mkoa) haipo tena.
     
  8. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli na chuo cha ualimu/nursing hapo hapo wilayan kwako ukimaliza kituo cha kazi hapo hapo lazima ukabila urudi.
     
Loading...