Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukabila upendeleo mahakama(kitengo cha uhasibu)

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Kamongo, Oct 26, 2012.

  1. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mahakama
     
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hili mwanangu linatisha ingawa hujatoa source na utafiti. Ila kwa jina tu naanza kukubaliana nawe si kwa vile ni mkabila la hasha. Natumia uzoefu wangu kuwa kwenye ofisi akiwapo Kimaro, Oluoch, Tiibuza, Mwakasege, Masanja na Mwita ni rahisi kutabiri kitakachofuata. Sijui kwanini watu hawa wanaoyaona makabila yao kuwa bora kuliko wengine wana kigonjwa cha ukabila na ngono. Huenda wanadumisha mila. Wote wana sifa ya kupenda kanywaji na ngono na kupendeleana. Anyway baba yenu nawajua watoto wangu. Mwenye malalamiko aje nimfumulie kila kitu.
     
  3. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo unayosema ni ya kweli,kuna ubaguzi sana mahakama wahaya ndio first class
     
  4. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    haya si mjungu ni kweli na ushidi upo
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,389
    Trophy Points: 280
    Hii ni case au malalamiko?
     
  6. Jangakuu

    Jangakuu JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 497
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakuomba mh. othman chande fuatilia hili suala.najua utalifuatilia tu hili suala na kitaeleweka.
     
  7. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwenye namba yakre ya mkononi anipim pliz, naprint hii kitu, nampigia simu na kisha naanza kumsomea ili ajue watu wanajua mengi.
     
  8. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Na wachaga ndio first class TRA.
     
  9. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    anawapendelea sana wakristo huyo chief
     
  10. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna wahaya wangapi ambao hawana vigezo na wamewekwa hapo?Kwani chief accountant ndio muajiri?Usichanganye kilio chako ambacho kinaweza kuwa cha kweli na frustrations zako za maisha.Unaweza kuwa na jambo la maana lakini ukashindwa kuli-present kwa sababu tu ya kutumia blanket statements-anapendelea wahaya...unaweza kuambiwa taja mhaya mmoja asiye na vigezo na alipewa kazi hapo ukaishia kubwabwaja bila kutaja anyone.
     
  11. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    swala sio qualification kinachozungumziwa ni upendeleo na uonevu,
     
  12. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe lazima utakuwa mhaya mwenzie,ndio maana unatetea ujinga
     
  13. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sawa ni kweli mi ni mhaya,kuna kosa?Turudi kwenye hoja...toa zako sio kusema ujinga bila kuonesha ujinga uko wapi.Ni ujinga kusema ujinga bila kuonesha huo ujinga na kujitofautisha.
     
  14. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Labda turudi shule ya msingi na kujiuliza nini maana ya uonevu?
     
  15. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    Tanzania nakulilia kila mahali ukabila ukienda NSSF udini,ukitia mguu TRA ukabila na sasa Mahakamani kitengo cha uhasibu ukabila.
     
  16. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizi tuhuma ni za kweli kabisa nimefanya uchunguzi wangu nimewahoji baadhi ya watumishi wa mahakama wanasema ni kweli na huyo chief Accountant alikuwa analindwa na Jaji Mtungi kipindi akiwa msajili wa mahakama
     
  17. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,854
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280

    Wewe Muhaya acha kupindisha hoja!Mtoa mada hajasema kwamba wanaajiriwa kwa upendeleo,yeye ameongelea opportunities zinazotolewa kwa wafanyakazi priority wanapewa wahaya!Sasa Training ya kwenda Swaziland inauhusiano gani na qualification unazozisemea wakati labda wote ni wahasibu wa daraja moja? Safari za nje ya dar kweli wengine hawafai mpaka wahaya ndiyo wanaqualify zaidi kuzipata hizo nafasi?Hebu mjibu mtoa mada kwa point siyo kubwabwaja kwakuwa umeguswa.
     
  18. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi mhaya,sijutii na najivunia kuwa mhaya....siwezi kuguswa na matusi ya kutukanwa kabila,nawadharau tu wote wanaojaribu kutupa sifa mbaya wahaya...if you can not go beyond the normal cliches and stereotypes of saying wahaya ni wabinafsi and other nonsense stuff nakuweka kwenye kundi la wajinga wasioweza kupambanua mambo to the extent of linking some vices to ethnicity without any premises or research.
     
  19. MmasaiHalisi

    MmasaiHalisi Senior Member

    #19
    Nov 2, 2012
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kuna mtu ana number ya simu ya Hussein Katanga mtendaji mkuu wa makama au Jaji Mkuu Othman Chande anipe niwajulisha,nadhani hawajui malalamiko haya
     
  20. M

    Mukalunyoisa Senior Member

    #20
    Nov 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona tutakoma miaka hii
     
Loading...