Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukaaji wa majaji kwenye kiti cha mbele.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tz1, May 7, 2012.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni kwa nini majaji wa Tanzania wanakaa kiti cha mbele kwenye magari yao ya kazi?
    Wakati waheshimiwa wote wana kaa viti vya nyuma
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,135
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    ni ushamba kaka ...na huyu hapa naye ni jaji?
    View attachment 53649
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo tuna mjua kaamua kukaa mbele ili aone totos vizuri.
     
  4. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duh JF ni noma, swali na jibu!
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,733
    Likes Received: 4,590
    Trophy Points: 280
    Hata huyu msomi wa Harvad University lakini bado mshamba tu!!

    1.jpg
     
  6. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kuku wa kienyeji habadiliki.
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Teh teh vasco kazini! Nae kaaga nyumbani anaenda kazini!
     
Loading...