Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukaaji huu msikitini Lipumba kurudi madrasati

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Aug 19, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    vipi mahakama ya kadhi imeanza?
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Anaumwa miguu.
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Walao angeinyoosha tu au mkao wa kuchuchumaa kama wengi walivyofanya, yeye kakaa kama yuko kijiweni vile.
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145

    Mzee Mwinyi kanivutia hisia, kwani anaonekana yuko kwenye kiwango kile cha "Nirvana" madhehemu ya kibunda ambayo Mzee wa watu karibu tafakuri inaelekea kumnyakua juu juu hadi kushangaza watu kumwona kaangama angani akiswali. Hiki ni kiwango cha juu katika swali ye yote va ndugu zangu.
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Idd kote kote, na nyumba zapata baraka sawia
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Zenj nako ni kheri tupu ya Idd one.
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    aseeeee
     
  9. I

    Ibnu Mussa Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mii siwafahamu mnamaanisha nini kutoa picha kama hizi au ndo mnatafuta uchokozi?!
     
  10. m

    markj JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    dini ya ukweli hiyo! safi sana.
     
  11. m

    markj JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    bora lipuma yeye kaka ivyo kama amerudi madrasati! kunawengine wanakaa kwenye nyumba zao za ibada huku mapaja yako nje au nguo ya ndani inaonekana, je? hawa wanakuwa kama wamerudi wapi! disco au
     
  12. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    lipumba inaonekana ni mtu wa kijiweni sana............
     
  13. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    hivyo viungo unavyodhani ni vya siri, kimsingi si vya siri, kama unadhani ni vya siri fika wodi ya kujifungulia. Ama subiri njia ya mkojo ikuzibe ndipo utajua usawa wa viungo vyako.
     
  14. m

    markj JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    kweli wewe ndo hamnazo kichwani kabisaaaa! sasa kwaiyo ni halali kuvionesha kwenye nyumba za ibada? hahaha! kweli wewe ni jogi.
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Sio lazima kukaa hiyo kuna wengine wabovu wa miguu magoti, na kuna wengine ndani ya msikiti wanawekea viti hawawezi kukaa chini.
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hehehe! Ama manyonyo yanachungulia eeh?
     
  17. m

    markj JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    kumbe je!
     
  18. N

    Njele JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mstahiki Ritz kuna ya kutetea lakini hili la Lipumba picha ya mkao wake inamsuta hata yeye akiiona. Ukishakuwa mstari wa mbele jitahidi kufanya kama mcheza mganda mstari wa mbele ni stadi zaidi. Mwangalia Makamu wa Rais na Mzee Ruksa, nimevutiwa sana tu nao, lakini huyu Mtahiki Haruna wa CUF mmmm kana kwamba anasubiri bilauri ya kuzima kiu kijiweni, hapa yakhe.
     
  19. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Mkuu umenichekesha sana, kwa hiyo pose ya Lipumba haijakuconvince kabisa!!! hahahahahhahahahaha
     
  20. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    yaani kama mtoto aliye kulia kitaa halafu uswahilini vile.............
     
Loading...