Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UK yaendeleza ukoloni Jumuiya ya madola?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Oct 30, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Malkia Elizabeth II wa Uingereza na mumewe, Philip wakiwakaribisha Rais Jakaya Kikwete,
    Mama Salma Kikwete na Wakuu wa Nchi Wanachama wa Jumuiya ya Madola
    katika dhifa aliyoiandaa kwa ajili ya viongozi hao mjini Perth, Australia.



    Ni zipi sababu za msingi kwa nchi zilizokuwa koloni la Mwingereza kuendelea kuhemekea dola ya kifalme ya Uingereza? Ni faida gani nchi hizi zinanufaika kiuchumi na kisiasa zaidi ya kuivimbisha kichwa Uingireza na mfumo wao wa kihierarikia? Kwa nini Uingereza inaendelea kuzing'ang'ania nchi zilizokuwa makoloni yake wakati haitoi misaada ya kimaendeleo na kiuchumi?
     
  2. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tutaishia kukaribishwa tuu lakin kuandaa kuwakaribisha wao kwetu milele haitakuwepo.
     
  3. P

    Percival JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,171
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Nani anasema ukoloni ulikwisha ? Hasa waafrika tunaonewa sana na hawa wazungu.
     
Loading...