Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UK - Ushoga si hoja - ubakaji demokrasi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, Nov 5, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Yanayojilia hoja za UK kupunguza mkopo tuliozoeshwa kuita msaada wa bajeti kwa Tanzania si ushoga, bali ni ubakaji wa demokrasia nchini. Viongozi waandamizi wa serikali wamekomalia kuongelea ushoga ili kutuyumbisha ukweli wenyewe. Na hata Cameroon ametumia neno la jumla zaidi katika haki za binadamu, na haki za binadamu ni mambo mengi ingawa ushoga laweza kuwa mojawapo. Ukweli kama alivyosema balozi wa UK ukweli wa jambo lenyewe limepotoshwa na wanasiasa kupata mahali pa kusimamia utetezi wa maovu wayafanyayo.
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kaka uwezi kutetea chochote kwenye hili ata uje na thread ya maneno matamu kiasi gani, ushoga upo pale pale kaka
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hakuna anayetetea ushoga, na mimi nikiwa mmoja wapo ambaye kwa 100% sikubaliani na ushoga.

    Cha msingi hawa kuna mambo mengi wanayopima katika haki za binadamu. Na serikali inatumia mbinu kujenga hoja ya utetezi kwa jambo mojawapo ili kutuzipa mwono mpana wananchi. Tusikubali, hakuna wa kutulazimisha ushoga.
    Lakini Uingereza isitetereke haki kieleweka kutokana na serikali hii kudidimiza demokrasi na kuvunja miiko ya haki za binadamu kwa kuua watu ovyo na kusuia hazi wa watu kuandamani kwa wanasiasa fulani na wengi kuwa huru kufanya watakavyo na hawakamatwi au kufunguliwa mashtaka.
     
  4. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    usilete porojo mkuu cameron kachemka !!!
     
  5. koo

    koo JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tumezoea kukurupuka ndio sababu tunapinga pasipo kujua tunapinga nini Ushoga upo na hakuna anaeupinga hapa nchini kilichopo nikutambua uwepo wake hiyo ndio hoja hoja sio kupinga au kukubali mfano uchawi upo lakini serikali haitambui uwepo wa uchawi hiyo haiondoi ukweri tuwape haki zao tutambue uwepo wao ilikama wakibakwa waweze kushitaki kilichopo tunajidai hawapo wakati tunawaona kilasiku na wengine wanachangia kiasi kikubwa sana kutoa huduma kwa jamii na kuchangia pato la taifa niwatanzania wenzetu tuwape haki zao watambulike na kuheshimiwa tuache ushabiki serikali haina dini na maadiri nihiari ya mtu kufuata au kuacha huwezi kushitakiwa kisa hujampisha mkubwa kiti nihiari yako kufuata maadiri au kukiuka wapeni haki zao
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Wengi hawajapata hapa hoja yangu ni nini. Uingereza inafanya majumuisho ya mambo mengi ya ukiukwaji wa haki za binadamu. Na katika mengi hayo waandamizi serikalini wamajitahidi sana kuchuja na kuchukua point moja tu ili kutetea na kulinda maslahi yao. Mbona yalipolalamikiwa ya utupaji maiti barabara hawakuja na nguvu kama ya leo? Ushoga na uuaji kipi kibaya zaidi?
     
  7. Nkwesa Makambo

    Nkwesa Makambo JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 4,765
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    wapewe haki zao au mmepewe haki zenu ? (WEWE NI FULL BROWN SHOGA) USHOGA NI UHALIFU DHIDI YA UBINADAMU...
     
Loading...