Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UK to kick out poor immigrants

Discussion in 'International Forum' started by Mkasika, Feb 5, 2012.

  1. Mkasika

    Mkasika JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    A number of immigrants living and working in the UK risk being kicked out of the country if the British Government effects a new radical immigration policy.

    In the tough proposal unveiled on Thursday, foreigners working in the UK will be kicked out after five years if they earn less than Sh 74 million (£31,000) annually.

    Read More

    UK to kick out poor immigrants  - News |nation.co.ke
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Sawa tu wanangangania nini kama aiwalipi kubeba box?warudi tu
     
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    warudi tubanane huku. go east go west, home is the best.
     
  4. k

    kalakata Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napita tu
     
  5. kmdh

    kmdh JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli. Waje tuu hapa kuna mapori kibao waende wakalime.
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Damn!!!Wataharibia watu mipango yao!!
     
  7. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama kweli watawafukuza wote maana,Mshahara wa anoanza nayo Polisi ni Pounds 25,000.
    Na kazi nyinngi za mtu aliye maliza college ni pounds 18,000 mpaka 22,000.
     
  8. Gavana

    Gavana JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 19, 2008
    Messages: 15,167
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 280
    ukiliowa shoga katu hata kama huna kitu hawakufukuzi

    kwekwekwewe hhahhhhahhahahahahhhha
     
  9. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Bora ujitangaze wewe ubwabwa hawakurudishi NG'O..
     
  10. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unapo tunga sheria mpya ndivyo unapo unapo fundisha namna ya kuikwepa hiyo sheria.
     
  11. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,834
    Likes Received: 2,337
    Trophy Points: 280
    Hii ndio tunaita kutia hofu.

    Haya mabadiliko kwenye idara hii ya uhamiaji ni muhimu na yanafanywa na nchi yoyote duniani ambayo inatunza takwimu zake sawasawa.

    Kuna wahamiaji takriban laki nne ambao wanaishi nchini UK kinyume cha sheria.

    Halafu kuna wahamiaji ambao ni wakazi wa kudumu ambao asilimia karibu 90 wanafanya kazi kihalali.

    Mwisho kuna kundi hili la ambalo ndio limekuwa likifanyiwa tathmini kwamba linaleta matatizo kwenye ustawi wa jamii (welfare) ambao wanaitegemea serikali kwa kila kitu.

    Sasa kwa kuwa hata polisi wa UK mshahara wake unaanzia kwenye £23,000 kwa mwaka, sioni mantiki ya wazo hili.

    Wanachokisema ni kwamba mhamiaji yeyote anaetaka kuja UK kuanzia mwaka huu kwa lengo la kufanya kazi au kuishi kwa kufuata mkewe au mumewe ni lazima awe ana ajira inayotoa kipato hicho kinachopendekezwa cha £31,000

    Ila wale wapiga boksi wote iwe kiwandani au ofisini ambao mna kazi za kudumu na hamtegemei pesa yoyote kutoka serikalini, hakuna haja ya kuwa na wasiwasi ili mradi una makazi ya kudumu na wala haya mambo hayatokugusa kwa namna yoyote ile.

    Soma hii:

    Under the proposals:
    :: Anyone seeking to settle permanently in the UK must be able to earn between £31,000 and £49,000.
    :: The visa system will be improved for short-term business visitors and world-class entertainers.
    :: A more formal test will be introduced to establish whether marriages are the result of genuine relationships.
    :: Husbands, wives or fiances who cannot speak English will be barred from settling in the country.

    Kwa habari kamili nenda hapa:

    Immigration Minister Damian Green To Say Only 'Brightest And Best' Migrants Allowed To Enter UK | Politics | Sky News
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Bora warudi tu huku tubanane!
     
  13. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanaamini uhamiaji ni mzigo kwao,ni kweli wana haki ya kuchagua nani aingie nchini kwao na ni nani asiingie.
     
  14. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,436
    Likes Received: 1,023
    Trophy Points: 280
    Asante Richard. Watu kama nyinyi ndo dunia inawahitaji.

    Masanja
     
  15. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,056
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Kwa mtazamo wangu,hii haiwezi kuwa affect wabongo kwa wengi.Ni wabongo wangapi wanakwenda UK kwa kupitia work permit au kwa ujumla ni wabongo wangapi wanaishi UK through work permit visas (tier1 or tier2)?

    Walengwa ni South Asia;Wanaopewa work permit za kuja kupika tandoori au arranged marriages(spouse visas)
     
  16. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,056
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Hauwezi kupewa work permit visa kwa ajili ya kuwa polisi kwa sababu kuna wazawa wengi wanaweza kufill those police and the like vacancies
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,180
    Likes Received: 8,709
    Trophy Points: 280
    Hao ni unskilled immigrants, hata mimi ningependekeza Tanzania iwafukuze, tuna mijitu kibao unskilled Tanzania, karibu 90%.

    Nawaunga mkono Waingereza, yanini kujaza mijitu isiyolipa kodi kiuhakika? wanazidisha umaskini tu.
     
  18. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    jaribu kuelewa tunacho ongea.tumetoa mfano wa mishahara,ya watu walio maliza college.hatuja sema polisi ina ajiri wageni.uk unaweza kuwa polisi kama una resident parmit na umetoka nchi zilizo tawaliwa nao.la sivyo lazima uwe raia.

    n
     
Loading...