Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UK Royal family yathibitisha kuhudhuria 50Yrs of independence of Tanganyika

Discussion in 'International Forum' started by Bigirita, Oct 13, 2011.

  1. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Bibi malkia wa UK na familia wathibitisha kuhuthuria sherehe zetu za kiswahili za uhuru wa miaka 50 ya Tanganyika.

    bbc swahili.
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Waeh! makes no difference kwangu!
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    ? dunglling the carrot ?
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,272
    Likes Received: 11,638
    Trophy Points: 280
    Alafu??
     
  5. Kimolah

    Kimolah JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 291
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    ...sherehe zitatugharimu over 10 billions, whilst wananchi wanakosa dawa,huduma bora za afya,elimu,maji, umeme miundo mbinu mibovu. . . .yet, tutaalika watu mashuhuri, tutawalipia Kempiski, double tree, moveƱpick, . . . .na mbwembwe kibao na tutawapa zawadi warudi nazo kwao.
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Wakija atasaidia nini sasa?
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Waje kuangalia upupu uliofanywa na serikali legelege ya ccm miaka50 iliyopita
     
  8. N

    Nonda JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 1,175
    Trophy Points: 280
    Hizi wangezinunulia vibajaji vya kubebea wagonjwa na matrekta ili kuwasaidia wakulima ambao ni wengi na wasio na vitendea kazi.
    Ufujaji wa fedha za umma! Hata hatuhitaji darubini kulijua hili.
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,189
    Trophy Points: 280
    Du, kama kwenye msafara Prince Phillip atakuwepo, basi atatokwa na machozi!.

    Huyu ndiye mume wa malkia na siku ile ya uhuru, ndiye alikuja akijiendesha mwenyewe kwenye kile kindege chake kidogo cha abiria wawili.
     
Loading...