Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UK Parliament -International Development Committee discussing vijisent vya chebge (live now in UK)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shalom, Jul 19, 2011.

  1. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  2. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Duu zitarudi kweli hizo?
     
  3. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wabunge wamekuwa upande wetu sana ila najua kama kawaida ni kwa sababu wamepewa wrong information kwa mfano eti kuwa Tanzania ni nchi moja wapo yenye bunge huru! mama yangu!
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Si tunataka hela zisirudi serikalini...thz all
     
Loading...