Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujuzi juu ya Uandishi wa Makala

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ligogoma, Jan 24, 2012.

  1. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Habari wana JF

    Mimi napenda sana nije kuwa mwandishi mkubwa sana wa makala, napendelea kuandika makala juu ya mazingira na jamii na napenda makala nitakazotoa ziwe zimesimama kweli kweli.

    Naamini wazoefu watakuwemo humu jamvini mtumwagie maujuzi na uzoefu wenu na ili makala isiishe utamu kwa msomaji iweje?

    Karibuni sana wadau!!

    Nawasilisha
     
  2. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakuja nisubir hapohapo
     
  3. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Tupo pamoja bosi wangu!!!
     
  4. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na mi nasubiri hayo mautaalamu
     
  5. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hahahahahahahahaha mkuu Taslimu mambo yakoje huko? Nipo kwa maandalizi mkuu kuja huko
     
  6. Z

    ZeTicha Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Type this in google "how to write an article"
     
Loading...