Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe wetu toka kwa Rais wetu Dr. Willibrord Slaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by paty, Nov 21, 2010.

  1. paty

    paty JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mambo makubwa yanayotuadhiri Watanzania:



    • Kwanza ELIMU, hii inafanya wananchi wengi kuamini siasa za porojo bila kujali ukweli halisia na hii itatupeleka pabaya kwa kuwa wengi tutafuata mkumbo.
    • Pili UMASIKINI, unatufanya kukosa maamuzi kwa kurubuniwa kwa senti chache.
    • Tatu UBINAFSI hasa kwa wale walioelimika kutokutaka kusimama katika kweli kwa maslahi yao bila kujali maslahi ya taifa.
     
  2. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2010
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ELIMU, UMASKINI, UBINAFIS......may be true! But other factors also operate behind the scene
     
  3. b

    bojuka Senior Member

    #3
    Nov 21, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Not only that but also patriotism is needed
     
  4. Joyum

    Joyum Senior Member

    #4
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    the most important one. Well said.. Thanks
     
  5. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkubwa hapo umenena
     
  6. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nne CCM
     
  7. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    haina ubishi my president! i concur!
     
  8. a

    ananias Member

    #8
    Nov 26, 2014
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yes hilo limekaa vizuri
     
  9. Kinambeu

    Kinambeu JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2014
    Joined: Nov 2, 2014
    Messages: 704
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    CDM pia kufanya watu wanywe viroba na kuandamana kila siku!
     
Loading...