Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe wangu wa leo kuamkia kumsimika dr slaa ikulu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Magulumangu, Oct 31, 2010.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu kesho ni upigaji kura jamani kwa maendeleo ya Taifa kwa miaka mitano,kura yako ni mhimu sana kufanya mabadiliko ya Tanzania yetu yenye malengo mazuri na wananchi wake, CHAGUA CHADEMA kwa kupata maendeleo hayo, Mkuu sorry kama kura yako itaenda CCM kwa fisadi Kikwete na Familia yake...CHAGUA DR SLAA for change...WE NEED SLAA 2010 - 2015...
     
Loading...