Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe wangu leo kwako, wewe..............

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Dec 26, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nacheka cheka engmtolera leo,kwa yote yanayonifika leo

    Siwezi kusema mengi sana kwa ndugu na wapenzi wanguu

    Leo nawambia haoooo,yaliyonifika ndugu zangu,basi ndugu zangu nyoooooote mjue Dunia ina mambo.

    Mambo mengi niliyotendewa yakutaka kunivunja nguvu,sasa wanahangaika na lakufanya hawalijui,nimeyajuwa wayatendayo sasa ndio mwisho wao.

    Kazi yao yooote ya bure sasa wanaona ubaya,engmtolera sasa nawashambulia wasijue hata la kufanya.

    Jeuri yao yote sasa imekwisha kabisaaaaaaaaaaaa leo

    Kucheza na kazi za watu sasa wamekwisha kabisaaaaaaa.


    Huo ni ujumbe wangu kwako,wewe.................

    Namshukuru mungu kwa kila jambo,namwomba tena na tena anifkishe 2012 na haya aliyonipa mwaka wa leo ayaongeze na mwaka ujao

    nawatakia mwaka mpya wenye mafanikio tele
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    ni ujumbe katika aina ya taarabu au.........?
     
  3. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Dah! hata thijaelewa!
     
  4. N

    Ndole JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sijapata ujumbe wowote hapo labda mimi sielewi maana ya ujumbe.
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    yeah,ni ujumbe unaopitishwa kwa njia ya wimbo
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    huwezi kuelewa ndugu yangu,kwani kuelewa ujumbe huo kunahitaji akili ya kukokotoa COMPLEX FUNCTION(tena when Z it is analytic at (x,y))

    ni lazime ufikilishe sana ubongo wako ndipo utaelewa
     
  7. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    sio tu huelewi maana ya ujumbe,yaani wewe kuelewa ujumbe uliojificha ni issue kwako(kwa mfano unaelezwa NYAMA YA BATA NI TAMU-ili kuelewa ujumbe huo unahitaji kufikirisha bongo yako)

    na hata ujumbe wangu hapo juu unakuhitaji kidogo changamcha bongo
     
Loading...