Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe wangu kwa wana jf j2 hii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CPA, Jun 5, 2011.

  1. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    ...Yesu akajibu, amin nawaambia, ye yote atakayeuambia mlima huu, ng'oka ukatupwe baharin, wala asione shaka moyon mwake, ila amini kwamba hayo asemayo yametukia, yatakuwa yake..........,
    .... Nanyi kila msimamapo na kusali, sameheni, mkiwa na neno juu ya mtu; ili baba yenu aliye mbingun awasamehe na ninyi makosa yenu (lakin kama ninyi hamsamehe, wala baba yenu aliye mbingun hata wasamehe ninyi makosa yenu).
    Amin
     
  2. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Asanteee
     
  3. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ubarikiwe sana ahsantee
     
  4. std7

    std7 JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Ubarikiwe sana mtumishii wa Mungu. Mungu wa kweli na wa peeke.
     
Loading...