Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UJUMBE wa SMS wa Lema kwa Mkuu wa Mkoa wa Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mungi, Oct 27, 2012.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ndg. Mkuu wa Mkoa,
    Watu wanapigwa na kuonewa sana Daraja Mbili, na huku wakijigamba kuwa wewe na Mkuu wa Wilaya umewahakikishia usalama wao hawa wahuni, jambo ambalo nisingependa kuamini mapema, ila ujasiri wao na ukaidi wao unaweza kuleta hakika kidogo.
    Nelson Mandela alisema, kumnyanyasa mtu hakumfanyi mtu kuwa dhaifu bali humfanya mtu kutafuta njia za kujitetea, hivyo basi tazama uchaguzi kwa jicho la haki na Mungu ndipo amani itakapostawi katika taifa letu, ni hatari kuwajengea watu hofu na mashaka eti dola inaweza kuiba kura na kuonea watu wakati wa uchaguzi.
    Hekima ya uongozi ni kupigania haki, usawa na utu.
    Tumejipanga kulinda utu wetu na haki zetu na Mungu atusaidie.
    Tutakuwa tayari hata kufa kwa ajili ya haki. Ushauri wangu kwako siyo CCM kushinda uchaguzi, bali haki kushinda katika Uchaguzi.

    Godbless Lema
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    maneno yenye hekima sana
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    katiba ijayo futa wakuu wa wilaya na wakuu wa mikoa..
     
  4. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Imenisikitisha sana hawa Ccm sijui wanaipelekawapi hihi nchi
     
  5. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Well said Lema. Hakuna nchi duniani ilishawahi kuwa Kisiwa cha Amani kama Siera Lione kabla ya kuvurugwa na Wanasiasa jamii ya wa CCM.
     
  6. mmary

    mmary JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 327
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Wamezoea sana kuiba.but this time we.won't allow huo ujinga wao
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ni vita ya haki na ukweli dhidi ya dhuluma na ufisadi.
    Wao wanadhani kuwapiga na kuwatisha watu ndiyo suluhu. tunashukuru kwa sababu ukaidi wao, uharamia wao dhidi ya wazalendo ndo unaorahisisha ukombozi wa kweli wa fikra.
     
  8. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hawa mawakala wa CCM wanaoitwa wakuu wa mikoa na wilaya wanakera sana, lakini wajue mwisho wao unakaribia under chadema regime.
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    au tuanzishe tukimuona tumuzomee kama meya wa kichina..
     
  10. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mmmmmh Busara yote hii ni kweli maandishi ya lema haya ?
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Katiba ijayo inatakiwa tuwe na wakuu wa majimbo tena wakuchaguliwa na wananchi.
    Tumechoka na viongozi wanaozawadiwa vyeo.
     
  12. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Lowasa ameapa kulirudisha jimbo la Arusha mjini.Akifanikiwa hapo Urais anajisafishia njia
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Lema anahekima sana, ana busara sana, lakini siyo mnyonge.
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    kwa Arusha kuiba wataumbuka mapema sana..
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,804
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    Sikubaliani na upuuzi huu uliofanywa na wahuni wa CCM.

    [​IMG]
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Alijaribu kule Arumeru, akamleta mpaka mkwe, lakini alipoona upepo alikimbia kama kibaka
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ni wahuni wanaofadhiliwa na Mkuu wa mkoa kwa hisani ya ikulu
     
  18. C

    Concrete JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Alishindwa kule kwao na ukweni Arumeru Mashariki, ataweza Arusha mjini?

    Na kesho tunamnyoa mvi zote na kubaki kipara hapa Daraja Mbili.
     
  19. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Usishangae wakaua mtu halafu waseme ujumbe wa Lema ndo umechangia mtu kuuawa, kama walivyosema juu ya ujumbe wa Dr Slaa na kifo cha Mwangosi.
     
  20. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuna msemo usemao kuwa " ushikwapo shikamana". Wananchi wa daraja mbili wanatakiwa kuwapa kichapo hao magamba wachache iwapo magamba wamewachokoza. Aluta continua...
     
Loading...