Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe wa simu, uchaguzi mkuu 2010

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mkombozi, Sep 20, 2010.

  1. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Weekend iliyopita nikiwa natafakari ugumu wa maisha, iliingia message kwenye simu yangu kwa namba ambayo sikua nayo kwenye simu yangu. Nikasema ngoja nishare hii message na wanajamii wenzangu. Messessage inasema kama inavyoonieka hapo chini. Nimenukuu ilivyo

    “Wakinge Uwapendao na SISIMU, Vunja Ukimya zungumza na CHADEMA, kuokoa taifa lako linaangamia kwa ufisadi, badili mfumo na kura yako. Eneza ujumbe huu. God bless TZ”
     
  2. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Bado haujakaa vizuri. nafikiri Tunahitaji kuufanyia kazi ukae vizuri zaidi. Japokua wametulazimisha kusajili laini tutatuma tu.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ni haki ya kiraia hiyo kuwasiliana!...Hakuna tusi katika ujumbe huo, wala hakuna maisha yanayohatarishwa hapo!!
     
  4. h

    hagonga Senior Member

    #4
    Sep 20, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nimeupata, naona ni ujumbe mzuri
     
Loading...