Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe wa simu kutokwa kwa Mwalimu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Sep 28, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Jamani eeh!

    Kuna mwalimu fulani yuko mafunzoni katika Chuo kimoja wapo hapa nchini.

    Hivi majuzi alinitumia ujumbe wa simu ambao ulinifanya nijiulize mara mbili kama anastahili kufundisha mtoto wangu (sijui wa kwako).

    Ujumbe 1:
    Corruption to Africans will never get treatment until the return of Jesus, the problem is that Kikwete has allowed unlimited democracy. Mr Kennedy (nadhani alikuwa akimaanisha JF Kennedy), former US president told his people: "don't ask what America will do for you; ask yourself what will you do for America"

    Ujumbe 2:
    The challenges we have are due to the nature and origin of the country (nadhani alikuwa anamaanisha Tanzania). People fail to use logical thinking. Slaa is just lieing people. Kikwete is great.

    Ujumbe 3:

    (Huu sitauweka jamvini. Jamaa alifika mbali hata kuanza kumbeza Profesa Mwesiga Baragu. Hili ninalishughulikia mimi mwenyewe kwa njia ya maombi.)

    Jamaa namfahamu vizuri sana in and out. Wala sitaki kuzungumza mambo ya familia zetu masikini wa kutupwa (wazazi wangu na wake).

    La muhimu hapa ni kwamba huyu ni mwalimu ambaye anasomea diploma.

    Karibuni jamvini.
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Ndio tunakoelekea ....si tuanpenda waliofeli ndo waende ualimu ili tukisimama majukwaani tuseme tuna walimu maaelfu??? Watakuja kufundisha kuwa bahari ina maji ya baridi na maji matamu
     
  3. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu sio mwalimu ni ZUZU
     
  4. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hajitambui huyo! Kasoma kisomo karirishi, hajaelimika. Mpe pole sana.
     
Loading...