Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe wa pasaka na katiba mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dio, Apr 24, 2011.

  1. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Viongozi wa dini wametoa wito kwa katiba iundwe bila kupendelea chama flani au maslai ya watu flani
    source: taarifa ya habari itv.
     
Loading...