Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe wa Mwaka Mpya 2011 Ulionivutia na Kunichekesha

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by IshaLubuva, Jan 4, 2011.

  1. I

    IshaLubuva JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 4, 2008
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kawaida kila inapofika nyakati za mwisho wa mwaka watu hutumiana ujumbe kwa njia ya simu na mitandao kutakiana kheri ya Noeli na mwaka mpya. Binafsi nilipikea ujumbe mwingi tu, lakini kati ya yote niliyoipokea, ujumbe huu ulinipa burudani. Ujumbe unasomeka hivi:

    "Naomba uniazime sh. 300,000/- tu nina shida nazo hasa siku ya kesho. Help me please, I know you have them. Alisikika mlevi mmoja akiiomba mashine ya ATM saa 6 usiku!!.

    Khaa!!! ulivyostuka ulifikiri nakuomba wewe, ukaanza kuandaa fiksi za kunitolea nje!. Nakutakia kheri ya mwaka mpya 2011"

    Huu ujumbe nilivyoupokea kwanza nilisoma hadi kwenye sentensi yenye rangi nyekundu, fikiria ilikuwa ni usiku tarehe 31/12/2010, nikabloo mapigo. Nikaanza kutafakari hiyo sentensi yenye rangi nyekundu kwa jinsi ilivyokuwa na uzito. Nilivyosoma sms kwa mara ya pili hadi mwindo ndo nikapumua na kujua kwamba jamaa alikuwa kanitega.


    Hebu na wewe lete uzoefu wa sms ulizokumbana nazo
     
  2. p

    poet Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ilikuwa kali. hembu sikia na hilo swali nililoulizwa la kufungia mwaka labda mnaweza kunisaidia majibu. swali lilikuwa hivi,
    MTIHANI WA MAARIFA YA DUNIA
    SECTION G:
    Swali la 5 marks 60 Muda dk 10.
    a)Kama hela hazioti kwenye miti kwa nini benki zina matawi?
    b)Kwa nini gundi haigandi kwenye chupa yake?
    c)Kama tunatakiwa tusiendeshe gari wakati tumelewa kwa nini bar zina sehemu ya kuegeshea magari?
    d)Kama neno "Abbreviation"linamaanisha kifupisho kwa mbona lenyewe ni refu hivyo?
    e) Kama kujamiiana ni wakati wa ndoa tu kwa nini tunakua kabla ya ndoa?

    Naimani mtanipatia majibu katika mwaka huu mpya.
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nilipata hii mwaka mpya. Pole sana na uchovu wa ujenzi wa taifa.Ripoti yako ya mwaka 2010 imetoka! Ni kama ifatavyo:
    kuoga - B
    wivu -B
    uvumilivu -D
    ulevi -B
    utu wema -C
    uchonganishi -C
    upole -D
    kuzurura -A
    kujituma C
    mapenzi -A
    uongo -B
    kuropoka -C
    kusali -F

    Unacheka ? unafikiri vizuri ? Jirekebishe 2011. Tatizo alienitumia simjui naona alikosea namba.
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280

    ninacho kitaka kina A lakini ningependa KUZURURA NA KUSALI zibadilishane halafu kila kitu shwari...
     
  5. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,617
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    Hi ilinifurahisha: (esp. kama unajua kichagga!)

    Shimbony, Happy easter!
    ote, Happy eid mubarak!
    Mbutaa, Ngachanganyikiwo bana!
    ooh, happy Birthday!
    Wai ngasuko ulalu, happy chagga day!
    Cha!
    Ngamkumbuo mlya,
    "Merry x-mas na maka mhya!" naiyo cha!!!!
     
  6. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,617
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    Na hii imebadilishwa tu iendane na wakati uliopo!
    Kwa mwaka huu mpya wa 2011 nakuombea;
    Furaha yako iongezeke kama ahadi za kikwete,
    Mashaka yako yapungue kama kura za ccm 2010,
    umaarufu wako uongezeke kama Dr. Slaa,
    hekima zako zizagae kama mabango ya kampeni ya ccm,
    wanaokuombea mabaya wapotee kama fedha zetu za kodi,
    uwepo wako kila mahali uwe wa thamani kama notisenti hamsini ya nyerere,
    na shida zikuondoke ghafla kama umeme wa tanesco,
    uwe na amani!
     
  7. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tutafsirie basi..... sasa mwataka mfaidi wachaga kwa wachaga tuu???
     
  8. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,617
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    Nikitafsiri uhondo utatoka..pole mamii!!!
     
  9. Q

    Qsm JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 368
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Nipo internet nasoma majina ya watu watakaoingia 2011. Jina lako halipo nahakuna 2nd selection. tuma vocha ya elfu 10 ili tukachakachue jina laoki liwe Na. 1. Happy new year
     
  10. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hiyo hata mie ilinifurahisha sana!
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ndio hivo rafiki jirekebishe ili upunguze kuzurura na kusali zaidi hahaha!
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mmmhh vipi mambo dear???
     
  13. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mambo safi dear kule kwa preta/rose watu wanataka kunitoa roho kwa zile kiss za shavuni na sweetdreams za jana usiku hebu kanitetee kidogo.
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hhahahahah lol haya twende lol
     
  15. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hii nimeipenda sana
     
Loading...