Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe wa Machalii kwa Makamba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fidel80, Jan 12, 2011.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Makamba utaona mwisho wako ni Segera unapo elekea kwenu Bumbuli
    Uking'aza pua Moshi mpaka Arusha utajuta.
    Heko machalii ujumbe kaupata.
     
  2. M

    Mundu JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi Makamba anaweza hata kukimbia, mfano akikurupushwa?
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha anaweza ondoka akaongeza nundu nyingine usoni lol
     
  4. L

    Libaba Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kazeeka vibaya
     
  5. n

    nyanungu magena Member

    #5
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoja nikuchekeshe kipindi kile ambacho wananchi wa tarime walifanya uchaguzi wa kumpata mbunge baada ya wangwe kufariki alienda uko kwenye kampeni bwana akaanza kutukana wale jamaa eti ******* na kuingiza vidole katika wacha wamkatishie walitaka kumtahili polisi ndo waliomsaidia maana alikuwa anaondoka ivo,yule ana rana ya ubakaji inamsumbua.
     
  6. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Hakika tutazoa haja kubwa siku akijaribu
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Aking'aa Arusha au Moshi anaweza ongeza nundu ingine usoni.

    Makamba bora ustaafu kwa manufaa ya wana CCM
     
  8. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Dumu maisha makamba, ili chama liendelee kufa vizuri.Ongeza malaya wengi kama chitanda kila wilaya ili mwisho wenu ufike vizuri na mapema
     
  9. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi lile nundu ni la nini, mbona haliishi? Sio la kishirikina kweli? Maana hawa jamaa si waamini kabisa!
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wanasema ni kinga wasimtimue kwenye chama hata aongee pumba vp hawawezi mtimua
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hawa machalii wakisema wanakuchinja wanachinja kweli hawatanii
     
  12. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ole wao akina makamba ba wengine wenye mawazo kama yake na JK, siku zao zinahesabika na watajibu yote itakapofika muda wakabaki wanatawala Msasani tu na kukataa kutoka kama Dgabo. Shauri yenu, nchi imewashinda na kutukanana nyie kwa nyie hatukusahaurishi mliyotutenda,
     
  13. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 4,831
    Likes Received: 1,771
    Trophy Points: 280
    Segera atapita...mwisho Mombo maana ndio pale njia panda kuelekea Soni...Lushoto...Bumbuli!!
     
  14. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,543
    Likes Received: 2,057
    Trophy Points: 280
    Makambaaaaa....angeomba kupumzika hii karne sio yake shule yake ndogo na upeo wake mdogo sana amezungukwa na wennye upeo mkubwa sana na siasa bongo kwa ccm mmmm ngumu sana heri apumzike maana tuendako ccm wanaweza kupoteza mvutoo na hata kuja ukosa uraisi kabisa soma alama nyakati ukapumzike baba uliofanya yanakutosha ww na watoto wako na chama chako...hakuna ataekukumbuka!!
     
  15. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Akiwa Mkuu wa mkoa hakuwa nalo hilo nundu. Alipopata ukatibu mkuu wa sisiem nundu likaibuka. Au alikurupushwa nini!! Huyu mzee nasikia ni hatari kwa nonino....
     
Loading...