Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe wa Jaffarai kwa Mh.J.Mbilinyi a.k.a Sugu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Fidel80, Jun 22, 2011.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [h=6]Jaffarai Jaffarhymes

    Nikiwa km m1 kati ya wasanii wengi sana tuliosoma mbeya, naamini km jiji la Mbeya ni kitovu cha hip hop nchini.. sasa mr 2 uctake kuleta chuki zako binafsi ukataka kuwashika masikio watu wa mby ili kuzuia FIESTA, nawajua wakazi wa Mbeya ni wajanja na hawawezi kukubaliana na upuuzi wako hata cku 1.. Lete hoja za msingi bungeni km wenzako wakina Zitto cyo unaleta mambo ya uchochezi na chuki!!![/h]
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapa sijui ndo bifu lile la kuzidiwa kete juu ya udhamini wa kuishi mjini au lah!
     
  3. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mbeya mjini haina mbunge mpaka mwaka 2015. Huyo aliyepo ni mbunge wa muziki Wa kufokafoka Ila asili yake ni Mbeya
     
  4. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    UMETUMWA NA ILE RADIO YA MAWINGU AMBAPO JAMAA WANAOFANYA BIASHARA YA KUUZA NA KUKOPESHA ULE MTANDAO WA NUSU SHILINGI

    hahahaa
     
  5. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    NA WEWE UNAFANYA BIASHARA YA ULE MTANDAO WA NUSU SHILINGI KAMA WAFANYAKAZI WA ILE RADIO YA MAWINGU eeeehh
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ila kwa hili naona kama Mr 2 kachemka...yani yy bifu lake na Clauds ameamua kuzuia Fiesta Mbeya...agh hata kama inaua vipaji bt its not fair
     
  7. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nitarudi punde... Endeleeni na midongo yenu ya ktto. Msitoke hapo... Sawaaaaa!?
     
  8. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nakusihi Patric Richard ufuatilie kwa makini mchango Wa huyo Sugu bungeni toka ameingia bungeni. Mimi sina uhusiano na hicho kituo cha hiyo radio inayoisema ila natoa tathmini huru. Kama unataka agombee Tena 2015 mrekebishe hujachelewa. Huna haja ya kunijibu mimi kwa hoja za utumbo
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi unaamini kweli amezuia Fiesta isiende?

    Hii ni propaganda tu hivi Fiesta imefanyika Lindi, Mtwara, Sumbawanga? huko hakuna vipaji?
     
  10. Tumaini Jipya

    Tumaini Jipya JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sawasawa alivyofanya Mr.Sugu,hao Clouds walimbania sana na walifanya hila nyingi kumkwamisha Sugu katika Career yake ya Usanii,Clouds majungu tu!!!

    Na huyo Bwana Jaffarai naona hajapona Madonda ya kunyang'anywa Mpenzi na Sugu,take it easy Jaffarai,Its the survival of the fittest that is at work!! Wewe ndiyo una chuki binafsi!!!

    Sugu kula good time achana na kelele za Jaffarai Sharobalo,Tetea Wanyonge Bungeni na hasa Wasanii wenzio including Jaffarai ambaye inaonekana wazi atafanya tafrija akisikia umekufa!!!
     
  11. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo Jaffaray ana bifu na Mr 2, kisa katoswa na mfadhili wake wa mapenzi na fedha, so kaamua ampe dogo hasimu wake! Sugu kaza buti, fiesta ni wizi mtupu!
     
  12. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    we KIBONDE wewe au GERALD HANDO???hahahaa jamaa amewagusa kunako hahaha;;
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Heee tumepata katiba na sheria mpya nini? Hivi mbunge ndio anatoa vibali vya matamasha?
     
  14. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We Jafarai kaendelee kusuka nywelu tu kama demu ndio maana demu wako alikosa cheo kutokana na tabia yako ya kusuka nywele kama umetumwa na mabwana zako wa Clouds usiwafanye TZ wajinga...Clouds kwanini wasipeleke FIESTA sumbawanga au newala au hamna vipaji kule?
     
  15. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Huyo Jaffaray ni mjinga! Na sisi humu jamvini ni kumwelewesha tu. Ninavyofahamu mimi ni kwamba tamasha kama hili linahitaji kuombewa kibali na sio kwenye ofisi ya Mbunge. Halafu taarifa inatolewa polisi kwaajili ya ulinzi na usalama. Mbunge has nothing to do with this. Asikubali kutumiwa kumchafua Sugu na kama ni hasira za kuachika, amlaumu demu wake aliyemwacha!
     
  16. M

    Madoido Senior Member

    #16
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani huyu mtoto wa mama anasema nini kwa uma wa wana jf? Demu kanyanganywa na fiesta hakuna kuja kwetu mbeya,,,,kiufupi hatuwataki hapa kwetu mbeya...na mkija mtaona

    mimi mdau wa hip hipo
     
  17. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Ana maumivu yake huyo!!..kumegewa demu sio kitu kidogo bro bro!
     
  18. n

    never JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyu naye anatafuta pakufia maana toka SHY amteme amekuwa kama mwenda wazimu, sasa anataka kujifananisha na sungu? alilofanya sugu ni sahihi kwakuwa anawawakilisha wananchi wake.
     
  19. O

    Oganigwe Member

    #19
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MR 2 kasema nini Bungeni hadi unakuja kuwakia kwenye mambo ya siasa na kuingiza hoja za wasanii?? Weka mambo wazi sio kufumbafumba wakati unajua wasomaji ni wengi. wengine hatujasikia kipi kaongea Mhe. Mr. 2 Mbunge wa Mbeya mjini.
     
  20. k

    kashwagala Senior Member

    #20
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi Jaffarai huwa anaimba vitu gani?kwa kweli mi sijawahi kupenda muziki wake.Na sasa itabidi afanye matamasha mengi ili apate hela ya kula maana ATM si ishajiondoa kimtindo? kwa wadau jamaa anapigania mlo pia,
     
Loading...