Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe wa Godbless Lema baada ya kuvuliwa ubunge kwa wana Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, May 11, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Msikilize Mh.Godbles Lema,very touching message to Arusha's people.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mbona hamna kitu hapo!
     
  3. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 80
    Lema kafulia kwelikweli..muda sio mrefu ataludia dili zake za wizi wa magari,la sivyo atakufa njaa.
     
  4. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Yaani hii CCM lazima tuingoe yaani Lema ni mwizi wa magari halafu anadunda uraiani....
     
  5. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe nawe kweli na akili zako timamu unategemea dish out za Nepi?
     
  6. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lema ndio nani?
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Uchangudoa una madhara sana kwenye ubongo! haya pole mdada wa kishua!
     
  8. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Poleni mnaotegemea kwa kula kwa wabunge. Kama ni rahisi kuwa mwizi jaribisheni mtu ka Nepi kama atarudi akiwa hai. Njaa zitakuua wewe na sio Lema
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hapa sijui nani kafulia!?
     

    Attached Files:

  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu kumbe wanapata madhala ya kichwa eeeh!
     
  11. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lema ndio kitu gani?
     
  12. C

    Chokler Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We kuwa na akili hata kidogo punguani wewe unavyo sema Lema mwizi utadhani kawahi kuiba kwenu kichefuchefu mzito wewe...... Hao walioiba ma twiga, tembo, faru, hela za BoT, radar, ndege ya jamaa huwaoni ukawaita wezi kichwa chako ndio cha mwendawazimu kweli kama Tz ilivyo.......
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,030
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Lema, katoa ujumbe gani tena?
     
  14. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0

    Kaapishwa kama Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Meru
     
  15. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Meru
     
  16. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    I guess you watch what you are saying Suzan Minja
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lemao ndio kiboko ya magamba pamoja na nepi wao.
     
  18. MUSONI

    MUSONI JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Humu sasa watu wamechoka forum imeingiliwa na wahuni....!! Hakuna ujumbe wowote wa lema wala nini uzushi na utoto mtupu....!! This is a respectable forum please. Be your age.
     
  19. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    absolutely,he is what do u think sir
     
  20. b

    busara ya mzee Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani tujaribu kuwa wastaarabu,....watu wajinga wanajadili watu,watu wenye hekima wanajadili hoja
     
Loading...