Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe wa Freeman Mbowe wabadili wengi Houston

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkwawa, Aug 30, 2012.

  1. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mwenyekiti wa Taifa Chadema Bwana Freeman Mbowe akiwa ameongozana na Mbunge wa mbeya mjini bwana Joseph Mbilinyi (Sugu) wametembelea jiji la Houston Texas USA kuanzia tarehe 24 hadi 26 August. Ujio huu ni mwaliko wa Tawi la Chadema Houston TX .

    Tawi la Chadema Houston linaonekana kuwa tishio kwa uhai wa CCM sio Houston pekee bali USA. Wanachadema wa Houston ambao ni wengi wanaojiamini, wenye malengo na nia ya dhati kuikomboa Tanzania kisiasa, kiuchumi na kijamii wamekuwa mstari wa mbele kutafuta ufumbuzi wa matatizo ya kiuchumi nchini Tanzania kwa kushiriki moja kwa moja.

    Ujio huu wa Mbowe ambao uliingiza wanachama wapya zaidi ya 100 kwenye idadi ya wanachadema wa Houston, ulifana sana. Mkutano huu uliofanyika kwenye hotel ya Marriot Westchase Houston TX ulifanyika kwa utulivu na furaha kubwa sana.

    Mkutano huu ulihudhuriwa na watanzania wengi na kuvunja rekodi ya mkutano wowote wa kisiasa ambao umewahi kufanyika Houston TX kwa historia ya uwepo wa Watanzania jijini hapa.

    Mwenyekiti Mbowe akiwa anajiamni aliweza kuwafanya Watanzania kutokwa na machozi kwa jinsi alivyokuwa akielezea ugumu wa maisha, ubovu wa elimu, afya, barabara nk waliyonayo/walivyonavyo watanzania kila siku. Mwenyekiti aliwaasa watanzania kuacha kulalamika badala yake kuwa chanzo cha ufumbuzi kwa kushirikiana na Chadema.

    Mwenyekiti aliwaambia Watanzania hawa kuwa Chadema inawahitaji Diaspora kwa uwingi wao ili kupeleka nchini ujuzi wao, elimu, utamaduni wa kuwajibika, kuaminiwa, na kila chema walichojifunza kutoka nje. Bwana Mbowe aliwahakikishia watanzania kuwa chadema kinaingia ikulu mwaka 2015 kwani kinafanya na kimefanya maandalizi ya kutosha.

    Wakiwa na hamu ya kushiriki moja kwa moja kusaidia mabadiliko haya ya kisiasa na kiuchumi Tawi la Chadema Houston liliahidi kutoa pikipiki mia ishirini na sita (126), gari la kampeni na vifaa mbali mbali vya computer utaalamu na wataalamu wake kutumika katika njanja mbali mbali ili kusaidia chama na watanzania kwa ujumla.

    Mbunge wa Mbeya Joseph Mbilinyi kwa upande wake alisema, Chadema inawataka na kuwahitaji sana, inawathamini sana diaspora na wakazi wa Houston kama watanzania wote ndio maana imewafuata. Alisema, Chadema hakitaki kumwacha mtu yeyote nyuma kwenye kujenga nchi hususani pale itakapochukua dola 2015.

    Akiongea kwa kujiamini Sugu alisema anajua kazi kubwa iliyofanywa na watanzania na sasa walioko nje nao wanaletewa neno la ukombozi kwa ajili ya nchi yetu.

    Naye Mwenyekiti wa Tawi Bwana Fue Fue akiongea na wananchi aliwaasa kuwa wasiwe waoga kwani makamanda wa Chadema wamepitia mengi ila bado wanasonga mbele. Aliwaambia watanzania wenzake kuwa hakuna wa kuisaidia Tanzania isipokuwa Watanzania wenyewe. Alisisitiza ujasiri, kujiamini na kufanya kwa vitendo. Akiongea kwa msisitizo alisema uongozi ulioshindwa hauwezi tena kuaminiwa, kwa miaka 50 sasa serikali ya CCM imeshindwa na imeishiwa ubunifu hivyo kuwa na ugumu wa kuweza hata kutambua matatizo halisi ya Mtanzania. Lazima kubadili uongozi mzima ili kuweza kusonga mbele kiuchumi, ni kazi yetu kufanya hivyo na wajibu wetu kuindoa CCM madarakani, alisema bwana Fue Fue

    Mbowe aliwaaga watanzania kwa kuwaambia Chama kina wahitaji na kinathamini sana mchango wao.

    Watanzania wengi walimsifia Mbowe kwa uwezo wake wa kuongea kujenga hoja na kujibu maswali ya Watanzania na kumaliza kiu yao. Mkutano huo ulichukua takribani masaa manne.

    Majibu ya watanzania ni kuwa wengi wamehamasika na kukubali kushiriki moja kwa moja kwenye kuikomboa nchi.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Asante kwa taarifa mkuu...
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ahsante kwa kutujuza yaliyojiri mdau!! Ni ajabu kusikia mtanzania mwingine anakuja hapa akijaribu kufumba macho kusahau mamilioni ya watanzania wanatuhitaji sie ambao angalau tumeweza kubofya keyboard ili kuwapa matumaini.
     
  4. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Nilisha sema na leo narudia tena! Hakuna mwenyekiti wa chama chochote cha siasa kwa sasa anae tema madini mdomoni akiongea kama kamanda Mbowe! Jamaa anaongea issues zinazogusa watanzania. Asie amini atafute audio ya speech yake pale Serena Hotel au hata akiwa anahojiwa.

    Kamanda amekomaa ajabu ya maulana!
     
  5. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,170
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    hongera sana kamanda kwa kutupa taarifa. mh mbowe ni kamanda sana,speech zinagusa watanzania wote achana na hawa wenzetu speech zao zinagusa udini,ukabila na ukanda. wonderfull singo zao zote za kutugawa zinakwama. devide and rule,if u dont convice them confuse them hizi ni technic za kizaman sana but now hawa magamba bado wanaaply.

    aluta continua



    sent from my htc chacha via jamiiforums
     
  6. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mkubwa umesema kweli tupu
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Matawi nje ya nchi??

    Bado huwa sielewi sana mantiki yake.
     
  8. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Utaelewa tu mkuu! Ni kutwanga kotekote Tanzania na Ulaya! Huoni kuwa hizo pikipiki 126 zitasadia sana kwenye M4C? Stay tuned!
     
  9. S

    Sipendi Ubepari JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Höngera CDM,,, Hongera Watanzania Wote Wapendamageuzi ndani na nje ya nchi.
     
  10. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    vikao vya wana ccm kwa sasa ni kuilaumu chadema tuu!huu moto wa M4C hawakuutegemea!MBOWE kafanya mabadiliko makubwa
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Asante Mbowe,asante sana baba....
     
  12. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Taratibu. Siku moja utaelewa tu.
     
  13. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kuna lifala moja eti linasema Mbowe anauzoefu wa kuongoza Madisco kanichefua sana leo.

    Mbowe ni Kamanda na ninachomkubali hanaga muda wa kuzunguzia mipasho wala kejeli.
     
  14. only83

    only83 JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kamanda Mbowe ni mjengaji mzuri wa hoja, na kwa siku za karibuni amekuwa ni mwalimu mzuri kwa wabunge wengi na vijana wa CHADEMA.
     
  15. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Jembe limepitia mengi kama dhahabu kadiri inavyo unguzwa motoni ndivyo ubpora wake unavyo ongezeka
    wacha wakina 6 waweseke huu moto si mchezo
     
  16. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tanzania sio kisiwa ina watanzania wengi wanaoishi ndani ya nchi na wengine wachache wametapakaa duniani. Watanzania waliopo nje wanafaida kubwa sana kwa taifa letu, hawa Watanzania wenzetu huko walipo ama wanasoma, wanafanyakazi, au biashara vile vile wanafamilia zao.

    Manufaa yao kwetu sisi, kila mtanzania anafamilia yake Tanzania, mara nyingi huwatumia fedha ndugu zao za kigeni kama sikosei kwa miaka miwili iliyopita Watanzania hawa walituma zaidi ya dola za kamarekani milioni mia sita zikaingia kwenye mzunguko wetu kama foreign income, kupitia ndugu, jamaa, au biashara zao.

    Watanzania hawa wengi wanafanyakazi kwenye viwanda na makampuni yaliyoendelea hivyo kuchota utaalamu na vitendo. Watanzania wanapata elimu na kujifunza mambo mbali mbali amabyao ni muhimu kwa kukua kwa Taifa lolote duniani.

    Mapinduzi ya kiuchumi ya nchi kama Singapore, Italy, Israel, Ghana nk ni Diaspora zao.

    Tukiwatumia Diaspora wetu vizuri tutasonga mbele. tutoe mawazo mgando ya CCM kuwaogopa kwani wanaogopa changamoto zao.
     
  17. MKANKULE

    MKANKULE JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Matawi nje ya nchi maana yake ni kwamba chadema kwa kuwa ni chama makini kinahakikisha kinawawekea uzalendo watanzanzania walioko nje ya nchi,wale waliokata tamaa baada ya kuona uozo wa uongozi legelege wa chama cha magamba,kuwapa tumaini jipya ili waisaidie nchi yao kwa kutumia taaluma zao waliozopata wakiwa nje ziwasaidie na ndugu zao watanzania, watumie pesa zao kwa kusaidia mabadiliko makubwa yanayoenda kutokea. Ukumbuke kuwa chadema sio omba omba kama chama cha magamba ambao wanaenda kuwakenulia meno watu weupe ili wawasaidie jinsi ya kupora pesa za walipa kodi na kwenda kuziweka uswisi. Hii ndio maana halisi ya kuanzisha matawi nje ya nchi. ili kuhakikisha kuwa roho ya vuguvugu la mabadilikoni inaambukizwa dunia nzima na wa tz wenzetu watusaidie kuitangazia dunia kuwa tz na wa tz wamechoshwa na magamba. umeelewa kaka au niendeleee kutoa darasa la bure hadi unielewe.
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    At least hapa naona kuna diaspora wanaojitambua. Kuna wengine nimesoma mahali kwamba wanatekwa na ccm kwa kumtumia diamond na bia na nyamachoma.
    Kazi nzuri sana kamanda Mbowe endelea kuwafundisha siasa na uzalendo.
     
  19. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Halafu anapoongea huwa hatoki povu kama magamba
     
  20. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hahah muraaa,
    amang'ana gasarikiye,
    huku UK kuna wengine bado wanadanganywa na nyama choma lakini najua wataeleimika tu
     
Loading...