Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe wa Dr Slaa kwa wanafunzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mohamedi Mtoi, Apr 27, 2012.

  1. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    From Dr Slaa to student activists:

    "You are in school
    or college to FIND YOUR VOICE. We have monsters looting a country. Become
    a voice of your people"
     
  2. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Source please!!!!
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ujumbe murua kwa wakati murua.
     
  4. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I like it!
     
  5. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    ujumbe wa JK huwa anauandaa kwa kiswahili, KASI ZAIDI, ARI ZAIDI NA NGUVU ZAIDI.
    ''manufacturing of teachers''
     
  6. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ujumbe sawia
     
  7. A

    A revolutionist Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Good news dr slaa.
     
  8. S

    Sultani kambe Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtaongea sana lakini CCM ni numberi one
     
  9. JingalaFalsafa

    JingalaFalsafa JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 701
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Tunaweza kuwa sauti ya watu, juu ya viziwi! Kwanin kila mtu asipaze sauti yake mwenye na kuungana na za wengine ikawa moja kubwa yenye nguvu, kuliko kuwategemea hao wasomi wanaotuangusha kila siku? Wao wenyewe wanaburuzwa mavyuon mwao, wanashndwa kujiremea wenyewe, watatusemeaje sisi? Nenda ukaone udom. Chuo changu cha mtaa, elimu yangu ya mtaa, ndio silaha tosha na ndiyo sauti yangu. Tusitegemee makubwa sana kutoka kwa wasomi wetu. Kwanza hata mtaala wenyewe unawajenga kuwa wezi. Pitia kidogo ukajionee. Wewe na mimi tunaweza fanya kitu bila kuwategemea wasomi, wanaharakati wala wanasiasa. Waongo na wasaliti wakubwa wa UTU.
     
  10. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwaufisadi
     
  11. H

    HisiaZAkweli Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa dhuluma na umbumbu?
     
  12. Helper

    Helper JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 741
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    no. Moja kutoka mwisho
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,394
    Trophy Points: 280
    gamba la kobe
     
  14. I

    Isoliwaya Senior Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  15. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usiwe mshabiki wa kijinga.....number one kwa lipi? wizi wa mali za umma, ufujaji wa fedha serikalini, kukandamiza haki na kuwanyima wananchi maisha bora? Uongozi mmbovu? Uongozi wa kulindana? Yote haya kweli ccm ni NUMBER ONE, HAKUNA AMBAYE HALIFAHAMU HILI!!!!
     
Loading...