Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe umefika Zanzibar kwa mara nyingine tena kuwacheza shere viongozi wa zanzibar .

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sonara, Jul 21, 2012.

  1. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Haikunishanga kumuona huyu mama Ann Makinda amefika hapa Zanzibar kuendeleza mchezo wao wa kuwacheza (shere )viongozi wa serekali na wananchi wa Zanzibar (siku zote kikulacho kinguoni mwako) huyu ndie mama aliyekataa kata kata kuwapa wabunge wakati wa kufuatilkia ajali iliyotokea, wakiwa ndani ya Bunge lililochaguliwa na wananchi hao au jamaa zao waliofikwa na maafa nakuwafanya wao kujiita wabunge wa Jamhuri ya Tanzania,nilitegemea hilo kutokea kwa yeye kufika zanzibar lakini simlaumu mama Anna makinda kwani akifanyacho ni sawa na muwamba ngoma huvutia kwake,Nimekuwa najiuliza Viongozi wa serekali ya Zanzibar wataendelea kuridhia kupakwa mafuta kwa nyuma ya chupa mpaka lini ? au ndio kusema wametiwa shemere?

    Hasidi1.jpg Hadisi4.JPG
     
  2. Umslpogaaz

    Umslpogaaz Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 14, 2008
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii picha imeniharibia siku yangu. Hakuonyesha kujali aliposikia meli inazama, leo amejifunga hijab anaenda kutoa rambirambi. Hii ni kama kutokwenda kumjulia hali mgonjwa akiwa hai, lakini unakuwa mstari wa mbele katika kuangua kilio wakati wa mazishi.
     
  3. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunataka serikali moja haraka sana, wabara Zanzibar wananyanyaswa kupita kiasi na serikali ya Zanzibar
     
  4. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kapendeza jamani anameeremetaaa,anameremeeeta
     
  5. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Duh! Siamini kama ni bi.Kiroboto
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,377
    Likes Received: 2,513
    Trophy Points: 280
    Nikimuangalia huyu mama huwa hasira zinanishika halafu nakuwa kama natetemeka vile...
     
  7. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    hawa wote ni magamba..sioni tabu ya huyu mama kukutana na gamba mwenzie kumpa pole..........
     
  8. m

    mkataba Senior Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na yeye anafuata sharia iliotanganzwa Zanzibar kwa kuvaa kiislam, Duh..!! Ama kweli uislam unamfanya mwanamke apendeze, si umemuona Makinda alivopendeza.
     
Loading...