Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe niliopokea leo kutoka chama cha mafisadi ni huu!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by KIDUNDULIMA, Oct 14, 2010.

  1. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    'Vyama vya siasa vilivyoandikishwa ni 18 lakini hakuna hata chama kimoja ukiviweka kwenye mizani katakachofikia CCM. Chagua CCM chagua Kikwete'.
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    nami nimeupata . Wameishiwa la kusema
     
  3. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    wamenitumia wa pili nikataka kuwajibu lakini sehemu ya reply haipo ila ya kuforward tu. Nami si forward ila nawandalia ujumbe kambambe wa kusifia chadema na Dr. slaa.
     
  4. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yaani tuchague chama cha mafisadi? Nina wasiwasi na wewe, wanaochagua ccm ni kama Ridhwani, ukiona kuwa unashabikia chama fisadi ujue unafaidi masalia ya ufisadi, unadhani wajukuu wako elimu bora wataiona Dr Slaa asipokuwa Rais? Ulie tu, subiri uone watu walivo jiandaa kupiga kura za kuondoa usultni madarakani.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hakuna atakayekifikia ccm Kwa uvurugaji na uwizi na uzandiki, na ushirikina, na ubabaishaji, na unyanyasaji, na ufitini, na uropokaji, na ukora na ukabaila!
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mfa maji!!
     
  7. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mwasisi wake myerere ilkiita kimeoza!!!
     
  8. M

    Mikomangwa Senior Member

    #8
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ujumbe wa mtanzania aliyechoka kifikra; anaangalia ukubwa wa chama na siyo ubora wa sera! Kaka vyama siyo vikundi vya ngoma!
     
  9. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    usiwe na wasi wasi na mimi. Mimi nimetumiwa ujumbe kutoka chama cha mafisadi nikaona si vizuri kukaa nao bora niwataarifu na wadai wengine ili waandaa mikakati ya ushindi wa chadema wajue namna ya kujibu mashambulizi. Kumbuka leo ni siku ya kumkumbuka baba wa taifia hivyo CCM wanataka waoanishe nyerere na CCM
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180

    Hata mimi nimeupata ujumbe huo na nilitaka kuwajibu na kusema "GO TO HELL"

    LAKINI NILIPO UTUMA NIKAAMBIWA HIYO NAMBA HAIPOOOOOOOOOOOOOO

    Kweli nilishangaa yaani mafisadi wanaweza kunitumia ujumbe lakini mimi siwezi kuwajibu? Hivi wao ni akina nani?

    Ule ujumbe wa kutoka FINLAND niliujibu na kuwaambia "GO TO HELL" na ulienda vizuri lakini huu wa Chama Cha Mafisadi-CCM- haukwenda yaeleka wametoa pesa na wanajua tutawajibu ya kuwa.....................GO TO HELL
     
  11. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    CCM hata ikikampeni kwa miaka minane haitashinda N'go.
     
  12. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #12
    Oct 14, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hivi kuna uwezekano kuwa wanaopata ni wateja wa Mitandao fulani tu? Mi natumia tigo, tangu wameanza msg za kipumbavu nazisikia kwa wengine tu. Kuna mtu anatumia tiGo amepata msg za aina hii toka CCM?
     
  13. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    naona ni sisi tulio kwenye mitandao ya kifisadi Zain na Voda board members wao na wamiliki si mnawafahamu?
     
Loading...