Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe na Mashairi ya mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mwitaz, May 6, 2012.

  1. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    I take a walk along the beach all alone. The sun is
    about to rise so I sit upon the sand. My feet play with the sand, it goes between my toes. The water rises to my feet as the sun begins to rise. My eyes are blinded by the sun. I sit alone there watching a beautiful sunrise, the air so pure and clean, the sky so bright and clear. I put my chin upon my knees and being to cry. All alone on the beach, all alone in the world. I sit and weep at the beach all day. The sun is about to set, I lay upon the beach and watch it fall to the water. I
    see red, yellow, pink, blue, and purple. Clouds are around the sun in a layer like pattern. I am laying there until the moon is my light. I see the twinkle of the first star, I make a wish upon it. I sit up again and give myself a hug and begin to cry. All alone on
    the beach, all alone in the world. There is a slight whisper I hear. A whisper upon the wind, it says "You are not alone." Upon hearing the whisper a hand touches my shoulder, I look back and there you are.

    From the great fanpage of GREAT LOVE MESSAGES
    or a greatest group
    GREAT LOVE MESSAGE
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mwita52 au Amwit25?
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Ole wetu tusojua kiinglish. Tutashaa!
     
  4. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asprin,
    Mapenzi ni kikohozi hayewezi kufichika hata kama ya kiandikwa kwa Kiingereza.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Kongosho, just call me mwitaz and not Mwita52 or Amwit25.

    My really names are Wankuru Stephen Mwita

    We should love our partners until a day after forever
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Asprin jasho linanitoka kwa kusoma na hapo bado sijaelewa...hiki kingreza hiki dah!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Purple, Na huu ujumbe?

    ....Kama ambavyo wengi
    tunatambua kuwa
    sehemu kubwa (asilimia
    99.5) ya kufurahia
    ngono ni Mapenzi ya
    kweli juu ya mpenzi wako ikisaidiwa na
    utundu wako wewe
    mwenyewe manamke na
    sio mwanaume
    japokuwa baadhi ya
    wanawake hutegemea wanaume wawafanyie
    kila kitu mpaka
    kuwafikishe. Wakati mwingine
    wanaume huchoka kwa
    vile kwa kawaida
    wanawake tunachukua
    muda mrefu zaidi kufikia
    mshindo ukilinganisha na wanaume, kwamba
    mwanamke anafika
    ndani ya dakika 10-15
    wakati mwanaume
    anafika ndani ya dakika
    1-5 unless awe anajua kujizuia nahapo ndio
    atakwenda mpaka
    dakika 45 na baadhi
    huondoka zaidi ya hapo
    kutokana na
    kutosisimuliwa vilivyo (yaani akikupanda
    hamalizi mpaka uke
    unakauka na wewe
    hamu inakuishia)
    hahahahaha! Well, back to topic...... Mbinu ya kuita kilele sio
    ngumu kama wengi
    mlivyokuwa mkifikiria/
    dhania bali ni ya kawaida
    sana na utashangaa ni
    jinsi gani inafanya kazi, na ikiwa umebahatika
    kuwa na mwanaume
    mwenye uwezo wa
    kujizuia basi unaweza
    kupiga 3 ktk
    mzunguuko wa kwanza. Unapokuwa ukifanya
    mapenzi hakikisha akili
    yako yote iko kwenye
    kufanya mapenzi, sio
    lazima umfikirie mpenzi
    wako bali unaweza kufikiria chochote
    kitakacho kufanya
    "unyegetuke" zaidi
    wakati "mzigo" uko
    ndani ya uke sio. Mfano unaweza kuwaza/
    kujisemea "natombwa
    sasa", unaweza
    kumuuliza mpenzi wako
    akuambie anafanya nini
    in rude way (it works 4 me), au kama anakujua
    vizuri basi anaweza
    akaanza kusifia Uke
    wako ulivyo,
    anavopenda kukufanya
    n.k (wengine nasikia huomba kutukaniwa
    wazazi wao.....hey it
    works 4 them so jaribu
    na wewe) Jinsi jamaa
    anavyokufanya wewe
    pia msaidie.......well jisaidie
    na hakikisha
    unahangaika kupata
    "kipele" (mahali unaposikia raha zaidi
    pakiguswa), ukisha hisi
    mwambie atulie hapo
    hapo na wewe anza
    kufanya "makaratee"
    zunguusha kiuno chako ktk pembe zote
    (badilisha mirindimo) na
    wakati unafanya hivyo
    hakikisha unabana pumzi
    na kuiachia papo kwa
    hapo (hakikisha huiachii kwa muda mrefu yani in
    sec unabana na kuiachia). Psssssssssssi: Sometimes
    u have 2 be a little selfish
    ei? Wanaume wakibana
    pumzi wanachelewa
    kufika lakini mwanamke
    ukibana pumzi unawahi kufika.....hii ni kutokana
    na uzoefu na nime-share
    na baadhi ya wanawake
    na wamefanikiwa
    kufurahia ngono kama
    ninavyofurahia mimi. Karibu sana na kila la
    kheri ktk jaribio hili. Samahani kwa kiswahili
    changu kibovu Catch u later
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Purple, Na huu ujumbe?

    ....Kama ambavyo wengi
    tunatambua kuwa
    sehemu kubwa (asilimia
    99.5) ya kufurahia
    ngono ni Mapenzi ya
    kweli juu ya mpenzi wako ikisaidiwa na
    utundu wako wewe
    mwenyewe manamke na
    sio mwanaume
    japokuwa baadhi ya
    wanawake hutegemea wanaume wawafanyie
    kila kitu mpaka
    kuwafikishe. Wakati mwingine
    wanaume huchoka kwa
    vile kwa kawaida
    wanawake tunachukua
    muda mrefu zaidi kufikia
    mshindo ukilinganisha na wanaume, kwamba
    mwanamke anafika
    ndani ya dakika 10-15
    wakati mwanaume
    anafika ndani ya dakika
    1-5 unless awe anajua kujizuia nahapo ndio
    atakwenda mpaka
    dakika 45 na baadhi
    huondoka zaidi ya hapo
    kutokana na
    kutosisimuliwa vilivyo (yaani akikupanda
    hamalizi mpaka uke
    unakauka na wewe
    hamu inakuishia)
    hahahahaha! Well, back to topic...... Mbinu ya kuita kilele sio
    ngumu kama wengi
    mlivyokuwa mkifikiria/
    dhania bali ni ya kawaida
    sana na utashangaa ni
    jinsi gani inafanya kazi, na ikiwa umebahatika
    kuwa na mwanaume
    mwenye uwezo wa
    kujizuia basi unaweza
    kupiga 3 ktk
    mzunguuko wa kwanza. Unapokuwa ukifanya
    mapenzi hakikisha akili
    yako yote iko kwenye
    kufanya mapenzi, sio
    lazima umfikirie mpenzi
    wako bali unaweza kufikiria chochote
    kitakacho kufanya
    "unyegetuke" zaidi
    wakati "mzigo" uko
    ndani ya uke sio. Mfano unaweza kuwaza/
    kujisemea "natombwa
    sasa", unaweza
    kumuuliza mpenzi wako
    akuambie anafanya nini
    in rude way (it works 4 me), au kama anakujua
    vizuri basi anaweza
    akaanza kusifia Uke
    wako ulivyo,
    anavopenda kukufanya
    n.k (wengine nasikia huomba kutukaniwa
    wazazi wao.....hey it
    works 4 them so jaribu
    na wewe) Jinsi jamaa
    anavyokufanya wewe
    pia msaidie.......well jisaidie
    na hakikisha
    unahangaika kupata
    "kipele" (mahali unaposikia raha zaidi
    pakiguswa), ukisha hisi
    mwambie atulie hapo
    hapo na wewe anza
    kufanya "makaratee"
    zunguusha kiuno chako ktk pembe zote
    (badilisha mirindimo) na
    wakati unafanya hivyo
    hakikisha unabana pumzi
    na kuiachia papo kwa
    hapo (hakikisha huiachii kwa muda mrefu yani in
    sec unabana na kuiachia). Psssssssssssi: Sometimes
    u have 2 be a little selfish
    ei? Wanaume wakibana
    pumzi wanachelewa
    kufika lakini mwanamke
    ukibana pumzi unawahi kufika.....hii ni kutokana
    na uzoefu na nime-share
    na baadhi ya wanawake
    na wamefanikiwa
    kufurahia ngono kama
    ninavyofurahia mimi. Karibu sana na kila la
    kheri ktk jaribio hili. Samahani kwa kiswahili
    changu kibovu Catch u later
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ENDING HER CRIES

    I looked into her eyes
    I got lost in their depth
    A glance into the future
    Revealing the secrets she
    kept For so many years she
    cared too
    Yet we were both afraid to
    say
    We avoided each other
    completely... Every time, simply another
    day She cried to me one night.
    ~Please help, I don't know
    what to do~
    I wrapped my arms around
    her body.
    ~It is okay now, I'm here with you~ She told me about her
    boyfriend,
    He cheated, and hurt her
    bad...
    I told her not to worry...
    But in the inside I was getting mad. I held back my anger...
    And I comforted her
    instead.
    Playing with her hair,
    She lay still on my bed. I leaned over to kiss her
    cheek,
    She smiled and turned to
    me.
    ~Thank you for being
    there... I Have finally learned to
    see~ With that she drifted off,
    I left her quietly sleeping.
    ~How could anyone want
    to hurt her? ~
    I ran through thoughts, my
    heart leaping. I met up with her
    boyfriend,
    Swung out of pure love
    and rage.
    A knife stabbed through
    my stomach.. ~God where were you
    today?~ My head smacking onto the
    pavement,
    My breath getting thin...
    My vision blurred and
    fading slowly...
    This was a battle I could never win. As this darkness consumes
    me...
    Light fills my eyes...
    I am proud to have lost my
    life,
    If it meant ending her cries... (Grammar and capital
    letters fixed) (I have recently discovered
    this poem being used on
    two different sites, where
    the poster passed it off as
    their own. While it does
    indicate the poem was enjoyed it is also very
    disheartening, to know
    someone would do it. )

    READ MORE>>>>
     
  11. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Be careful how you look at me with those eyes When you close them my world around me just dies Whenever I look in to them everything just seems right With your smile even a dull day turns bright In your eyes I see my face, my heart, my soul Without you in my life I would just lose control Looking into those eyes is like hypnotic state Don’t stop me for loving you it’s already too late If you are in my arms my love is big as the universe Without you in my arms every moment is a curse In your eyes I see light I see the heat Only when our eyes meet I become complete I hope you can see inside my heart- what I feel for you My life will be complete the instant you say “I do”
     
  12. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    2sojua mashair 2takoma
     
  13. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kongosho hawa kina mwita ukifika TARIME kila nyumba humkosi huyu nadhani ni mwita2552 ndo ubin wake.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    i don belong huku
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    inawezekana kweli.

    Ila mashairi magumu kama akimedesi prinsipo, ngoja aje klorokwini anisaidie.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...