Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe Mpya Kuzuia Maambukizi Mapya ya VVU

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Amavubi, Oct 31, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,643
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    Kutokana na ukindhani kati ya Dini na Serikali za Dunia juu jinsi ya Kuzuia Mambukizi Mapya hasa kwa matumizi ya Kondomu, mtu mmoja amebuni ujumbe ufuatao ili ku-balance

    "The Bible/Quran may Save your Soul; BUT Condom Your Life"......

    ..........WE ARE NOT ALL INFECTED BUT WE ARE ALL AFFECTED...................
     
  2. W

    Wajad JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ujumbe huo sio mpya! Umekuwepo siku zote tangu ukimwi ulipoanza kushamiri.
     
  3. S

    Sunga Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Mmm kwa hali iyo inatisha!
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,643
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    si haba kuendelea kuukumbushia, unaweza kuwa mpya kwako kwa mwingine mgeni, hata UKIMWI wenyewe umekuwepo kwa muda mrefu.................nashukuru kutukumbusha anyway
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,643
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    wengi tunajikinga kwa maneno si kwa vitendo
     
Loading...