Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe lukuki tigo kuna ulazima au wizi mtupu!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by The Listener, Mar 30, 2012.

  1. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi ni mteja wa tigo toka mwaka 2000 nilipojiunga kwa mara ya kwanza enzi zile za mobitel. Hivi karibuni nimekuwa nikipata bugudha kubwa sana kwani nimekuwa nikitumiwa mimeseji kibao toka kampuni ya tigo na wakati mwingine huwa sianahaja nazo na zimekuwa zikinikera sana. Niko mbioni kutoka nduki ila napenda kujua ni sawasawa kutumiwa mimeseji isiyo na kichwa wala miguu?
     
Loading...