Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe kwa Waziri Mkuu Pinda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by John Mnyika, Jun 26, 2008.

  1. John Mnyika

    John Mnyika Verified User

    #1
    Jun 26, 2008
    Joined: Jun 16, 2006
    Messages: 715
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ujumbe kwa Waziri Mkuu Pinda

    Mheshimiwa, katika Mkutano uliopita wa Bunge uliomba miezi mitatu kuyafanyia kazi maazimio ya Bunge kuhusu Richmond/Dowans. Sasa miezi minne imepita, naomba katika hotuba yako ya kesho ya kuhitimisha ujibu pia masuala yaliyomo kwenye makala niliyoiambatanisha.

    JJ
     

    Attached Files:

  2. M

    MiratKad JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2008
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    John,

    Thank you! We are committed to seeing an accountable conclusion to this.

    Kama hawezi Uwaziri mkuu aachie ngazi na yeye. Hakuna kuendelea kufukia kichwa kwenye mchanga. Wameturudisha nyuma zaidi ya miaka 50!
     
  3. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    He is a damn freak.Mtoto wa mafisadi.
     
  4. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2008
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,067
    Trophy Points: 280
    Huu ujumbe umeenda kwa waziri mkuu au ni maoni yako kwa wana JF???
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa jinsi nilivyoona mjadala unavyopendelea hapa Dodoma, sidhani kama Pinda atajumuisha hayo katika majibu yake kesho. Nadhani anatakiwa kuitoa ripoti hiyo pekee kama taarifa ya serikali jambo ambalo kwa mujibu wa kanuni za Bunge, haliwezi kufanyika wakati wa hotuba ya bejeti kwa sababu ripiti hiyo si sehemu ya bajeto yake. Lakini tusubiri tuone
     
  6. Sam GM

    Sam GM JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 536
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    John,

    Ungeirusha ripoti yako kwa magazeti basi may be wangesaidia kumfikishia waziri.
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2008
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    pinda atapindisha kuhusu richmond/dowans. atasema kikao hichi cha bunge si nafasi ya kutoa majibu hayo.
     
  8. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mizengo Pinda (MP) kama alivypewa nick na mwana JF mmoja atapitia kwenye mtihani wake wa kwanza karibuni ... labda kesho... au siku nyingine yoyote akiamua.

    Natumaini kuwa sasa wale wasiomjua na wasiojua kwa nini alipewa hiyo nafasi wataelewa kinachoendelea.
     
  9. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2008
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hapa naona hakuan majibuya kina wala nini.
    kilichopo ni kutupumbaza kuwa wanayafanyia uchunguzi na maamuzi yatatolewa wakikaribia uchaguzi wa 2010.
    kama unavyoona wamesha anza kuwasafisha wahusika.na wengine kwa akili zao za mgando basi wanajifanya ''ooh ni wabunge wote wanauchungu nazo ila tofauti ni jinsi ya kuzidai tu,na si kupayuka na mbwembwe kibao.''
    ila wakae wakijua kuwa their days are numbered!!
     
  10. John Mnyika

    John Mnyika Verified User

    #10
    Jun 26, 2008
    Joined: Jun 16, 2006
    Messages: 715
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mr. Zero

    Najua watu wa OW na UWT huwa wanapita hapa sana tu. Hivyo naamini ujumbe utamfikia kama wakipenda. Ujumbe huo ni mwangwi wa sauti ya wananchi. Hata katika Kongamano la wanaUbungo la Mei 24 maoni kadhaa ya umma yalichukua mwelekeo huo. Sasa Pinda ni vyema akafahamu kwamba Vox Populi, Vox Dei. Kama hatajibu kesho, basi walau kesho atangaze ni lini katika kipindi hiki hiki cha bunge atawasilisha ripoti yake kwa kuwa miezi mitatu aliyoahidi imeshamalizika. Na umezidi mwezi mmoja tayari!

    JJ
     
  11. Waga

    Waga JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2008
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ala kumbe........... wenzenu bado wapo usingizini jamani hawajua kuwa adhana imeshapigwa sasa ngoja waje kukushuta wakati kumeshakuchwa na wajanja wameshawahi madala dala kuwahi kazini
     
  12. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2008
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Asante sana maana nimeshanga kwny hotuba ya Kayanza sikusikia neno RICHMOND kabisa
     
  13. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2008
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwani Mizengo Pinda hajitakii mema mpaka aingilie mambo hayo?.
    Hili suala la Richmond bado ni bichi sana kwani kundi lililotupiwa lawama linajipanga kujibu mashambulizi ikiwa ni pamoja na kuwaadhibu wote walioshiriki kuwaanika hadharani wahusika. Na kundi hili lina nguvu ya sunami, ndilo linaloendesha serikali kwa sasa pamoja na kutokuwa na Ofisi za serikali. Pinda analijua hilo hivyo sidhani kama atakuwa tayari kumwaga unga wake.

    Kwa kifupi ni kwamba hakuna cha jawabu wala swali kutolewa katika hili suala.
     
  14. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2008
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jamani alishasema anawaogopa mafisadi kwa kuwa wana hela nyingi na kwamba ukiwaendea harakaharaka wanaweza kukuchenjia au mmeshasahau
     
Loading...