Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe kwa watanzania Wana CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TandaleOne, Sep 6, 2010.

  1. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Tumevamiwa...jamani ...nambari wani...wamevamia...jamani nambari wani wanalitawala jukwaa....jamani nambari wani baada ya kuweka matangazo ya wagombea wao mpaka kwenye vyoo vya umma kwa fedha za walipa kodi wanaleta mpaka humu JF...jamani...jamani...jamani...!!
     
  3. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,663
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    What a prick! Kwa udume upi? maendeleo yapi?
    Mbona hizo harakati za campaign na kujitangaza kwa nguvu zote hizo na ubunifu huu hatuuoni linapokuja suala la maendeleo ya mtanzania.
    Liko wapi hata jambo moja la kujivunia amabalo CCM imefanya miaka 5 iliyopita?

    Aibu!!!
     
  4. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Samahani.Eti kwani hapa ni kwa wapinzani peke yao???
     
  5. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Huwa unatembea angani au wapi???I hope huifananishi Tanzania na mitaa ya San Fransisco katika arguments zako!!Watakucheka wananchi!
     
  6. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Yes, ila si wapinzani woote...chunguza utaona!
     
  7. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Junius,
    Asante kwa tahadhari. Wala sikulifungua hilo lidude.
     
  8. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Lol!Kama mimi.Kijani na Njano
     
  9. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Umeona.Ni vizuri
     
  10. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,463
    Likes Received: 2,460
    Trophy Points: 280
    Ndiyo nimeona hata hawa walikuwepo

    [​IMG]
     
  11. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nashangaa ukitoa hoja unasikia tumevamiwa jamani. Dissapoiting. Labda tuuite forum ya wapinzani. Sasa sisi tunaongalia issue unbiased sijui itakuwaje.
     
  12. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,463
    Likes Received: 2,460
    Trophy Points: 280
    Nimeona ila video yako imeishia katikati kwenye sekunde ya 30 ilikuwa hivi..........

    Aiseeee...................

    ......................................................[​IMG]
     
  13. TandaleOne

    TandaleOne JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 1,598
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Huna jipya mdogo wangu.With time utaitwa Panadol
     
  14. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Normally, I can stand any colour ila hii kijani na njano nikiiona inanichefuwa roho...sorry Mkuu!
     
  15. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    ujumbe mzuri
     
  16. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,463
    Likes Received: 2,460
    Trophy Points: 280
    Ofcourse ni ujumbe mzuri[​IMG]
     
  17. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180

    Wanasubiri mgawo wa fedha za walipa kodi!! jamani jamani akina mama zangu, tafadhali uchaguzi ukiisha tusianze kutafutana mara ooooo naomba mwanangu hiki siunajua tena serikali haitujali siye wazee! Makosa hayo mnayafanya, muendelee lakini kuna siku mtajuuuta kuyafanya.
     
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa kauli za ki- chauvinistic kama hivo eti ni 'chama dume', unashawishika kuona kwamba matatizo ya vibaraka na mashabiki wa CCM yanaanzia mbali sana.
     
  19. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Rudisheni kwanza fedha zote za umma alizopatiwa aliyekuwaMwweka hazina wa CCM taifa Marehemu Salome Mbatia na mafisadfi wa EPA. Tulidhani alipatwa na ajali ya kawaida kumbe mlimuua ili kuficha ushahidi.
     
  20. b

    bobishimkali Member

    #20
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maendeleo hayaletwi na chama cha siasa,bali yanaletwa na watu wote kwa kufanya kazi kwa juhudi na maarifa. je wewe umefanya nini katika miaka hiyo 5 iliyopita katika kuleta maendeleo?
     
Loading...