Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe kwa Watanzania katika gari la Mh.GODLESS LEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lucchese DeCavalcante, Apr 13, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG]
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    nimeupenda ujumbe huo
     
  3. mbogo31

    mbogo31 JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 649
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huo ndio ukweli, Lema ni mpiganaji wa kweli.
     
  4. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    jembe la ukweli kutoka arusha,,,, sana tu,,, ujumbe wa ukweli huo
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :tape:
     
  6. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    safi sana, ujumbe wa kimapinduzi.
     
  7. papaa-H

    papaa-H Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thafi thana....
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ngoja tuone wazee wa itifaki utaskia tu huu ni uchochezi nyie subirini tu..
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa; huo ni uchochezi, tunachochea watu kujitambua, kuamka na kudai haki zao kutoka kwa wanyonyaji mabwanyeye uchwara!
    NA YEYOTE ANAYEUMIZWA NA UAMSHO WA WANYONGE NI MNYONYAJI NA FISADI ANAYESTAHILI KUNYONGWA!
     
  10. ase

    ase Member

    #10
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mimi natabiri lema atakuja kuwa mpiganaji wa kutisha
     
  11. k

    kyerwa Member

    #11
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania hawatabiriki anaweza pia kuwa fisadi wa kutisha
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nyota njema huonekana asubuhi, cna hakika na maneno yako. Mtu mnafiki huwa anaonekana tangu mwanzo, huwezi kufcha unafiki, Lema sio mnafiki na 2mwombe mungu azidi kumlinda coz ni m1 wa watetezi wa waTZ wanyonge wasiojua haki zao. Mungu ibariki Tz. Mungu mbariki G'LEMA pamoja na wale wote wanaotaka mageuzi ya kweli Tz.
     
  13. shemasi

    shemasi Member

    #13
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    busara nehi
     
  14. Unyanga

    Unyanga JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    baada ya maandishi vitendo tuvione lakini ikiishia kwenye maandishi inakosa maana! Tumezoea kuona maneno mazuri kwenye mabango ya wanajiita wanaharakati lakini vitendo huwa duni siku zote! Katika hili mr.Lema nitakusifu nikiona vitendo vya dhahiri na sasa naomba niliweke moyoni!
     
  15. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    something straight! no mikunjo kunjo!! i like it too...
     
  16. Onambali

    Onambali Member

    #16
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa ujumbe huo nampa alama 'A+'. Hilo ni katapila la mapinduzi. Tumuunge mkono aendeleeze mashambulizi ndani ya timu inayoelekea ikulu 2015.
     
  17. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Safi sana..ni ujumbe wenye kubeba maana kubwa
     
  18. E

    Emma505 Member

    #18
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ni kweli lakini tuangalie watoto na wezee. Kwa sisi vijana wenye nguvu tunaweza, lakini waathirika watakuwa ni hawa. Tudumishe amani jamani.
     
  19. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lema anafaa sana kuiangusha CCM katika ngome yao kuu, Dodoma. Nimefurahi sana kupangiwa Dodoma kuongoza maandamano.Kwa ujasiri ujasiri alionao ataikuza CDM hapo Dom.Nashauri apangiwe kuwa mlezi wa vijana wa CDM hapo Dom, vijana wa Arusha wamesha komaa.
     
  20. M

    Mkira JF-Expert Member

    #20
    Apr 13, 2011
    Joined: May 10, 2006
    Messages: 425
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hivi speech ya OBAMA KWA VIONGOZI WA AFRICA ALIYOITOA GHANA MMEISHA WAHI KUSIKIA. HASA MESSAGE YAKE KWA VIJANA.


    "... To the young people in Africa, you have the power to make LEADERS OF YOUR COUNTRIES ACCOUNTABLE TO BUILD INSTITUTIONS THATSERVE THE NEEDS OF THE POEPLE....., YES YOU CAN DO IT ....YES YOU CAN BUILD YOU FUTURE .... I PROMISE AMERICA WILL DO ALL IT CAN TO HELP YOU IN EVERY STEP YOU TAKE "

    YouTube - Obama in Ghana Parliament: Full Speech 11 July 2009


    KWA HIYO VIJANA WA TANZANIA TUSIWE WAOGA NCHI INAISHA SERKALI IKUTUMIA POILIS KUTUUA HAWATAUA WENGI HAWAJASHUKUKIWA KAMA LIYA NA TUNISIA ETC, SULA LA KATIBA TUSIKUBALI KUBURUZWA HATA KIDOGO MA WAHUNI.
     
Loading...