Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe kwa wanandoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lukolo, Oct 16, 2010.

  1. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wapwaz na mabinamuz, weekend hii nimeona niwakumbuke kwa ujumbe huu kutoka kwa Jangalason, kwa wanandoa na wale wanaotarajia kuingia kwenye ndoa siku za karibuni.
    Kwa wale infidels wote nafikiri ujumbe huu unawahusu sana.
    Weekend njema
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...